2. Nhà ở>
  3. Căn hộ chung cư>
  4. Bán>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Bình Đông>
  7. Đ. Tạ g Bửu>
  8. Đường Tạ Quang Bửu

Bán căn hộ Pegasuite Quận 8 - Tầng trung đẹp - 69m2 - View công viên - Giá tốt còn thương lượng

đ 4,73 tỷ
22
Diện tích sử dụng 69@đ 68,55 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 24 Th05 2026
Bán căn hộ Pegasuite Quận 8 – Tầng trung đẹp – 69m² – View công viên thoáng mát – Giá tốt còn thương lượng
* Cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp tại Pegasuite – một trong những dự án nổi bật tại trung tâm Quận 8, TP.HCM với vị trí thuận tiện kết nối nhanh về Quận 1, Quận 5, Quận 7 và Phú Mỹ Hưng.
* Thông tin căn hộ:
Diện tích: 69m²
Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng
2 phòng ngủ sàn gỗ sang trọng, 2WC tiện nghi
Phòng khách rộng rãi, bếp riêng biệt thoáng sạch
Ban công view công viên cực thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên
Có khu phơi đồ riêng biệt, đảm bảo thẩm mỹ
Nội thất cơ bản, dọn vào ở ngay hoặc cho thuê tốt
* Tiện ích nổi bật tại Pegasuite:
Hồ bơi tầng 6 hiện đại
Phòng gym, khu vui chơi trẻ em
Siêu thị, cửa hàng tiện lợi, quán café ngay dưới tòa nhà
Khu dân cư văn minh, an ninh 24/7
Không gian sống xanh, yên tĩnh, phù hợp gia đình trẻ
* Vị trí đắc địa:
Mặt tiền Tạ Quang Bửu, di chuyển thuận tiện qua các quận trung tâm
Gần trường học, bệnh viện, chợ và trung tâm thương mại
Tiềm năng tăng giá và cho thuê rất tốt
* Pháp lý rõ ràng – Sổ hồng trao tay
* Giá bán: 4,73 tỷ – còn thương lượng thiện chí
* Liên hệ: 0913463780 để xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ.

• Bánđ 4,73 tỷ
  • Diện tích sử dụng69 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSCăn hộ chung cư
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-5509570796
  • Số phòng ngủ2
  • Số lượng phòng tắm2

Vị trí