NHÀ ĐẸP Ở NGAY! NGÕ THÔNG-VẠN PHÚC- HÀ ĐÔNG-GẦN LÀNG LỤA, PHỐ ẨM THỰC- Ô TÔ-AN SINH ĐỈNH
đ 7,3 tỷ
3
Diện tích sử dụng 45 m²@đ 162,22 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 17 Th04 2024
NHÀ ĐẸP Ở NGAY! NGÕ THÔNG - VẠN PHÚC - HÀ ĐÔNG - GẦN LÀNG LỤA, PHỐ ẨM THỰC - Ô TÔ QUA - AN SINH ĐỈNH - MẶT TIỀN RỘNG
- Diện tích 45m2, 3 tầng (CÓ THỂ XÂY THÊM 3 TẦNG).
- Vị trí đắc địa, trung tậm quận Hà Đông gần NGÃ TƯ VẠN PHÚC - TỐ HỮU, CHU VĂN AN - QUANG TRUNG, tuyến đường sắt CÁT LINH - HÀ ĐÔNG nút giao thông huyết mạch di chuyển vào trung tâm Hà Nội cực kỳ thuận tiện. Dân trí cao, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện. Tiện ích xung quanh bạt ngàn gần nhiều trường học, đại học, trung tâm thương mại, chợ, bệnh viện lớn.
- Ngõ ô tô qua nhà ,ô tô tránh cách 5 mét, ngõ thông tứ tung: Ngõ thông 61,25,27 di chuyển cực kỳ thuận tện. Khu vực quá nhiều tiện ích:Phố ẩm thực,chợ ,trung tâm thương mại ,trường học các cấp gần chợ hoa, làng lụa Vạn Phúc khu vực đang phát triển bậc nhất, kinh doanh sầm uất của quận Hà Đông. Cách trường Tiểu học Vạn Phúc, Vạn Bảo 300m, gần Trường quốc tế Nhật Bản, Học viện Chính trị cấp cao của Quân đội, Học viện Quân Y; gần bệnh viện Đa khoa Hà Đông, Bệnh viện Phụ Sản Hà Nội cơ sở 3, Bệnh Viện Quân Y 103, Viện Bỏng Quốc gia...
- Nhà dân tự xây khung cột bê tông hắc chắn, có thể xây lên thêm 2, 3 tầng thoải mái; đầy đủ nội thất. Nhà đẹp ở ngay.
- Giá chào 7.3 tỷ (GIÁ TỐT CHO KHÁCH HÀNG THIỆN CHÍ).
- Pháp lý đầy đủ rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.
- Liên hệ: Mr Khuyến, ĐT: 0989260629.
Tiện ích xung quanh NHÀ ĐẸP Ở NGAY! NGÕ THÔNG-VẠN PHÚC- HÀ ĐÔNG-GẦN LÀNG LỤA, PHỐ ẨM THỰC- Ô TÔ-AN SINH ĐỈNH