2. Nhà ở>
  3. Biệt thự, nhà liền kề>
  4. Bán>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Phu Lợi>
  7. 32 Đ. Phu Lợi>
  8. Đường Phu Lợi

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN Biệt Thự Góc 2 Mặt tiền 500 m2 Phường Phú Lợi, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương.

đ 20 tỷ
53
Diện tích sử dụng 503@đ 39,76 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 18 Th05 2026
* Địa chỉ mới: Phường Phú Lợi, Thành Phố Hồ Chí Minh.
* Diện tích: 503 m2 ( thổ cư 350 m2 )
* Giá bán: 20 tỷ (có thương lượng)
* Kết cấu: Nhà 2 tầng gồm 5 phòng ngủ, 3 wc.
* Nhà có gác trên tiện là kho, khu phơi đồ, máy giặt.
* Nhà biệt thự đã hoàn công có 6 phòng trọ đang có thu nhập.
* Phù hợp : mở Spa, Cafe sân vườn, Homestay, văn phòng công ty, kinh doanh đa ngành nghè....
* Pháp lý: Sổ Hồng đầy đủ, giao dịch an toàn
* Liên hệ SĐT: 0962214131 để làm việc trực tiếp.

• Bánđ 20 tỷ
  • Diện tích sử dụng503 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSBiệt thự, nhà liền kề
  • Niêm yết BĐS yêu thíchNHUNG-0246453919
  • Số phòng ngủ5
  • Số lượng phòng tắm3

Vị trí

Đường Phu Lợi
32 Đ. Phu Lợi
Phu Lợi
Hồ Chí Minh

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Chính Chủ

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2023

Các bài đăng khác bởi người dùng này (65)