2. Nhà ở>
  3. Biệt thự, nhà liền kề>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Việt Hưng>
  7. Đối Diện Trường THCS Thanh Am

Liền kề Vỹ Yến, 77m, mặt tiền 7m, 3 thoáng, ôtô dừng đỗ ngày đêm

đ 13,2 tỷ
45
Diện tích sử dụng 77@đ 171,43 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 09 Th05 2026
-Vị trí : mặt Nam Đuống, gần cầu Đông Trù, cách trung tâm hội nghị VEC-Vin Cổ Loa 10 phút lái xe
-Diện tích 77m x 4 tầng, mặt tiền 7m
-Hiện trạng : xây thô
-Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 13.2 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086

• Bánđ 13,2 tỷ
  • Diện tích sử dụng77 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSBiệt thự, nhà liền kề
  • Niêm yết BĐS yêu thíchTRANN-8029273960
  • Số phòng ngủ4
  • Số lượng phòng tắm5

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Trần Ngọc Hải

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2023

Các bài đăng khác bởi người dùng này (203)

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 13,200,000,000

Tiện ích xung quanh Liền kề Vỹ Yến, 77m, mặt tiền 7m, 3 thoáng, ôtô dừng đỗ ngày đêm

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần Liền kề Vỹ Yến, 77m, mặt tiền 7m, 3 thoáng, ôtô dừng đỗ ngày đêm