2. Nhà ở>
  3. Căn hộ chung cư>
  4. Bán>
  5. Bình Dương>
  6. Thuận An>
  7. Lái Thiêu>
  8. Quốc lộ 13

Bán căn hộ cao cấp Bcons New Sky mặt tiền QL 13, đối diện ga Metro

đ 2,5 tỷ
21
Diện tích sử dụng 47@đ 53,19 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 30 Th12 2025
* Vị trí: Mặt tiền Quốc lộ 13, trung tâm Lái Thiêu Thuận An _ ngay trạm thu phí Lái Thiêu (cầu phú cường Q12, Q. Gò Vấp)
5-10 phút đến AEON Mall, Lotte Mart, BV Quốc tế Hạnh Phúc.
15 phút di chuyển TP. Thủ Đức Bình Thạnh Quận 1.
Gần KCN VSIP 1, Đồng An thuận tiện đi làm mỗi ngày.
Căn hộ thiết kế hiện đại, ban công thoáng.

DIỆN TÍCH ĐA DẠNG CHO CÁC LOẠI PHÒNG NGỦ:
2 PHÒNG NGỦ - 3 PHÒNG NGỦ
• Căn 2 PN + 1WC: 47m2
• Căn 2 PN + 2WC: từ 55m2→ 74m2
• Căn 3 PN + 2WC: 72m2→ 81m2
• Căn 3 PN + 3WC: 94m2→ 99m2

- Tiện ích nội khu đa dạng.
+ Hồ bơi, công viên nội khu, đường dạo bộ.
+ Phòng gym, khu sinh hoạt cộng đồng.
+ Khu vui chơi trẻ em, shophouse khối đế.
+ An ninh 2 lớp, không gian sống xanh khép kín.
- Tiện ích ngoại khu đầy đủ.
+ Gần Aeon Mall Bình Dương, Lotte Mart, Vincom.
+ Hệ thống trường học, bệnh viện quốc tế xung quanh.
+ Dễ dàng kết nối khu công nghiệp VSIP, Sóng Thần.

Bcons Newsky Thuận An.
Phù hợp nhà đầu tư ít vốn muốn dòng tiền ổn định dễ cho thuê dễ bán lại.
SĐT liên hệ: 0931 986 958 (Thư Kỳ Bcons)

• Bánđ 2,5 tỷ
  • Diện tích sử dụng47 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSCăn hộ chung cư
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-0553449719
  • Số phòng ngủ2
  • Số lượng phòng tắm1

Vị trí

Quốc lộ 13

• An ninh 24 giờ

Giá trung bình Căn hộ chung cư tại Lái Thiêu

    • Khoảng giá phổ biến
    • đ 25,38 triệu / m²
    • Bất động sản này
    • @đ 53,19 triệu / m²110% Cao Hơn giá trung bình
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Chính chủ

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th05 2025

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 2,500,000,000

Tiện ích xung quanh Bán căn hộ cao cấp Bcons New Sky mặt tiền QL 13, đối diện ga Metro

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần Bán căn hộ cao cấp Bcons New Sky mặt tiền QL 13, đối diện ga Metro

Tuyên bố từ chối trách nhiệm