2. Nhà ở>
  3. Căn hộ chung cư>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Chương Mỹ>
  7. TT. Chúc Sơn>
  8. Quốc lộ 6

Em có nhiều căn chung cư Lộc Ninh Singashine, mặt đường quốc lộ 6

đ 2,25 tỷ
Diện tích sử dụng 61@đ 36,89 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 26 Th03 2025
Em có nhiều căn chung cư Lộc Ninh Singashine, nằm trên mặt đường quốc lộ 6, cách bến xe Yên Nghĩa, Hà Đông 4km,
Xe buýt, xe khách chạy qua, giao thông thuận tiện, trường học mầm non, cấp 1,2,3, siêu thị, chợ, trung tâm hành chính.... xung quanh.
- Căn 2 ngủ, 1 vệ sinh giá 1, 8x tỷ
- Căn 2 ngủ, 2 vệ sinh, diện tích 53,26m2 giá 2,050 tỷ.
- Căn 61 m2 giá 2,2x tỷ,
- Căn 64m2 giá 2,2x tỷ;
- Căn 70m2 giá 2,7x tỷ.
Sổ đỏ lâu dài, có hỗ trợ vay ngân hàng.
Dt/Zalo 0357266885

• Bánđ 2,25 tỷ
  • Diện tích sử dụng61 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSCăn hộ chung cư
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-2129516976

Vị trí

Quốc lộ 6

• An ninh 24 giờ

Giá trung bình Căn hộ chung cư tại TT. Chúc Sơn

    • Khoảng giá phổ biến
    • đ 31,21 triệu / m²
    • Bất động sản này
    • @đ 36,89 triệu / m²18% Cao Hơn giá trung bình

Đã đăng bởi

chinhchu2258

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2024

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 2,250,000,000

Tiện ích xung quanh Em có nhiều căn chung cư Lộc Ninh Singashine, mặt đường quốc lộ 6

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần Em có nhiều căn chung cư Lộc Ninh Singashine, mặt đường quốc lộ 6

Tuyên bố từ chối trách nhiệm