2. Nhà ở>
  3. Căn hộ chung cư>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Gia Lâm>
  7. Đa Tốn>
  8. Đường cao tốc Hà Nội - Hải Phòng

Bán căn hộ 1 ngủ +, 48m2, sổ đỏ chính chủ, M3 Miami Masteri water front , OCP1, giá 4tỷ080

đ 4,08 tỷ
11
Diện tích sử dụng 48@đ 85 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 24 Th12 2025
Bán căn hộ 1 ngủ +, 48m2, sổ đỏ chính chủ, M3 Miami Masteri water front , OCP1, giá bán 4tỷ080tr

Căn hộ chung cư Masteri Water Front tọa lạc tại Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội, được thiết kế hiện đại với 1PN+, 1WC, diện tích 48m2.
Giá bán 4tỷ080tr.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Hướng đẹp, view thoáng mang lại phong thủy tốt.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

- Tiện ích:
+ Cách trường học Baby House School và Trường Mầm Non Hoa Hồng Montessori khoảng 1km.
+ Cách bệnh viện Đa Khoa Gia Lâm 2km.
+ Gần siêu thị tiện lợi T&M Mart chỉ 500m.
+ Cách VinUniversity 1,3km, Vincom Mega Mall Ocean Park 2,4km, Aeon Mall Long Biên 7,1km, Sân bay Nội Bài 18km.

- Hỗ trợ Bank 80%!
- Đang cho thuê 11tr/1 tháng!
- Lh: 0989 098 258

• Bánđ 4,08 tỷ
  • Diện tích sử dụng48 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSCăn hộ chung cư
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-2174149437
  • Số phòng ngủ1
  • Số lượng phòng tắm1

• An ninh 24 giờ

Giá trung bình Căn hộ chung cư tại Đa Tốn

    • Khoảng giá phổ biến
    • đ 107,64 triệu / m²
    • Bất động sản này
    • @đ 85 triệu / m²21% Thấp Hơn giá trung bình
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Chính chủ

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th05 2025

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 4,080,000,000

Tiện ích xung quanh Bán căn hộ 1 ngủ +, 48m2, sổ đỏ chính chủ, M3 Miami Masteri water front , OCP1, giá 4tỷ080

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần Bán căn hộ 1 ngủ +, 48m2, sổ đỏ chính chủ, M3 Miami Masteri water front , OCP1, giá 4tỷ080

Trường học gần Bán căn hộ 1 ngủ +, 48m2, sổ đỏ chính chủ, M3 Miami Masteri water front , OCP1, giá 4tỷ080

Trường tiểu học Đa Tốn

Xwmq+x32, Lê Xá, Gia Lâm, Hà Nội, Việt Nam

Khoảng cách700m

Trường tiểu học Nông Nghiệp I

2w3q+j2h, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội, Việt Nam

Khoảng cách1,430m

Học viện Nông nghiệp Việt Nam

Viện Sinh Học Nông Nghiệp, Đường Y, Gia Lâm, Hà Nội, Việt Nam

Khoảng cách1,640m

Trường tiểu học Trâu Quỳ

2w5r+327, Ng. 215 Đ. Trâu Quỳ, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội, Việt Nam

Khoảng cách1,850m

Sân bay gần Bán căn hộ 1 ngủ +, 48m2, sổ đỏ chính chủ, M3 Miami Masteri water front , OCP1, giá 4tỷ080

Sân bay quốc tế Nội Bài

Phú Minh, Sóc Sơn, Hanoi, Vietnam