2. Nhà ở>
  3. Căn hộ chung cư>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Hà Đông>
  7. Nhân Trạch>
  8. Phố Phúc La

Bán căn hộ chung cư tại Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội, 4,47 tỷ, 67m2, view đẹp, giá ưu đãi

đ 4,47 tỷ
22
Diện tích sử dụng 67@đ 66,72 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 05 Th02 2026
Căn hộ chung cư tại Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội có diện tích 67m2, 2PN, 2WC.
Giá bán hấp dẫn 4,47 tỷ VND.
Nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường.
Ban công hướng Nam, cửa chính hướng Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
Không gian sống lý tưởng, tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0939 829 090 và gặp Đinh Văn Phong.

• Bánđ 4,47 tỷ
  • Diện tích sử dụng67 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSCăn hộ chung cư
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-2959080705
  • Số phòng ngủ2
  • Số lượng phòng tắm2

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Chính chủ

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th05 2025

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 4,470,000,000

Tiện ích xung quanh Bán căn hộ chung cư tại Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội, 4,47 tỷ, 67m2, view đẹp, giá ưu đãi