2. Nhà ở>
  3. Căn hộ chung cư>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Dai Mo>
  7. Ecohome 3Đông NgạcBắc>
  8. Tòa N 2

he Emerald Garden View kiến tạo không gian sống hiện đại chỉ 9tr/tháng tại Thuận An

đ 350 triệu
21
Diện tích sử dụng 54@đ 6,48 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 15 Th05 2026
- KHÔNG CHỈ LÀ CĂN HỘ – ĐÂY LÀ PHONG CÁCH SỐNG MỚI
The Emerald Garden View kiến tạo không gian sống hiện đại dành cho những người trẻ thành công và gia đình yêu thích thiên nhiên.
- Điểm nổi bật dự án:
- Thiết kế tối ưu ánh sáng và gió tự nhiên
- Nội thất bàn giao cao cấp
- Hệ tiện ích chuẩn resort ngay nội khu
- Không gian xanh chiếm đến 60% diện tích dự án
- Tọa lạc ngay trung tâm TP. Thuận An – cửa ngõ kết nối TP.HCM.
- Thuận tiện di chuyển:
- TP. Thủ Đức
- Bình Thạnh
- Sân bay Tân Sơn Nhất
- KCN VSIP – Sóng Thần
- Giá chỉ từ 35 triệu/m²
- Hỗ trợtài chính hấp dẫn chỉ từ 9 triệu/tháng.
Liên hệ ngay: 0935218356 - 031828081 sở hữu nhanh vị trí, thông tin từ Phòng Kinh Doanh

• Bánđ 350 triệu
  • Diện tích sử dụng54 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSCăn hộ chung cư
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-1615393080
  • Số phòng ngủ2
  • Số lượng phòng tắm1

Vị trí

Tòa N 2
Ecohome 3Đông NgạcBắc
Dai Mo
Hà Nội

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Lê Trang

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th12 2024

Các bài đăng khác bởi người dùng này (1)

Gửi danh sách tài sản qua email cho bạn bè

Báo cáo lỗi

Cảm ơn bạn đã gửi, chúng tôi đã nhận được báo cáo của bạn.

Bạn đang gặp vấn đề gì với niêm yết BĐS này?