2. Nhà ở>
  3. Căn hộ chung cư>
  4. Bán>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Phú Nhuận>
  7. 12 Đ. Nguyễn Văn Trỗi>
  8. Đường Nguyễn Văn Trỗi

HOT HOT –CẦN BÁN CÁC CĂN HỘ THE PRINCE RESIDENCE Tại 17-19-21 Nguyễn Văn Trỗi, P.Phú Nhuận, TP. HCM

đ 11,7 tỷ
32
Diện tích sử dụng 102@đ 114,71 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 19 Th05 2026
Địa chỉ cũ : Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Quận Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh
* Pháp lý: Đã có sổ hồng riêng từng căn
* Căn P1-07.07: Diện tích 102m2 - Giá bán: 11 tỷ 700 triệu
* Căn P1-08.07: Diện tích 102m2 - Giá bán: 11 tỷ 700 triệu
* Căn P1-07.06: Diện tích 98,9m2 - Giá bán: 11 tỷ 300 triệu
* Căn P1-07.08: Diện tích 140,4m2 - Giá bán: 16 tỷ 100 triệu
* Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi, khu trung tâm kết nối nhanh Quận 1, sân bay và Phú Nhuận
* Tiện ích: Hồ bơi, gym, trung tâm thương mại, an ninh 24/7, đầy đủ tiện ích cao cấp
* Phù hợp: Ở, cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản
* Tiềm năng: Khu căn hộ cao cấp trung tâm TP.HCM, giá trị khai thác và tăng giá tốt
* Liên hệ SĐT: 0908474755 (Tình Em)

• Bánđ 11,7 tỷ
  • Diện tích sử dụng102 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSCăn hộ chung cư
  • Niêm yết BĐS yêu thíchLEHAI-7797609481
  • Số phòng ngủ3
  • Số lượng phòng tắm2

Vị trí

Đường Nguyễn Văn Trỗi
12 Đ. Nguyễn Văn Trỗi
Phú Nhuận
Hồ Chí Minh

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Chính Chủ

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2023

Các bài đăng khác bởi người dùng này (129)

Gửi danh sách tài sản qua email cho bạn bè

Báo cáo lỗi

Cảm ơn bạn đã gửi, chúng tôi đã nhận được báo cáo của bạn.