2. Nhà ở>
  3. Căn hộ chung cư>
  4. Bán>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Tân Hòa>
  7. 55 Tân Tạo>
  8. Tân Tạo

[O2259] NHÀ ĐẸP SÁT CHỢ TÂN BÌNH - GIÁ SỐC 2.X TỶ

đ 2,25 tỷ
21
Diện tích sử dụng 44@đ 51,14 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 11 Th05 2026
[O2259] NHÀ ĐẸP SÁT CHỢ TÂN BÌNH - GIÁ SỐC 2.X TỶ
Vị trí "vàng" ngay trung tâm, bước vài bước ra chợ, BV Thống Nhất.
Căn hộ tầng 3, diện tích cực rộng 5.1x9m, sổ hồng riêng sở hữu lâu dài.
️ Đường trước nhà 10m thông thoáng, kinh doanh hay ở đều đỉnh.
Click ngay để nhận giá thương lượng tốt nhất!

[O2259] NHÀ ĐẸP SÁT CHỢ TÂN BÌNH - GIÁ SỐC 2.X TỶ

  • Bánđ 2,25 tỷ
  • Diện tích sử dụng44 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSCăn hộ chung cư
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-7240187486
  • Số phòng ngủ2
  • Số lượng phòng tắm1

Vị trí

Tân Tạo
55 Tân Tạo
Tân Hòa
Hồ Chí Minh

Đã đăng bởi

Long76 BDSvn

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th07 2023

Các bài đăng khác bởi người dùng này (68)

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 2,250,000,000

Tiện ích xung quanh [O2259] NHÀ ĐẸP SÁT CHỢ TÂN BÌNH - GIÁ SỐC 2.X TỶ

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần [O2259] NHÀ ĐẸP SÁT CHỢ TÂN BÌNH - GIÁ SỐC 2.X TỶ

Tuyên bố từ chối trách nhiệm