2. Nhà ở>
  3. Nhà mặt phố>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Hoàng Mai>
  7. 1a P. Sở Thượng>
  8. Phố Sở Thượng

Bán gấp giá rẻ mặt đường Đỗ Mười 86m/104m, Cấp 4, mặt tiền 6.6m, 34 tỷ Hoàng Mai.

đ 34 tỷ
22
Diện tích sử dụng 86@đ 395,35 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 18 Th05 2026
Bán gấp giá rẻ mặt đường Đỗ Mười 86m/104m, Cấp 4, mặt tiền 6.6m, 34 tỷ Hoàng Mai. SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG ĐỖ MƯỜI - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - NGAY ĐẦU CẦU THANH TRÌ - ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 3 - TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ MẠNH.
15/5/2026 cần tiền lắm hạ chào 4 tỷ, giá chào mới 34 tỷ Qúy khách nhanh chân ạ. Mô tả: + Vị trí: Mặt đường Đỗ Mười, đường Vành Đai 3, cầu Thanh Trì, dự án Bến xe Giáp Bát, dự án Chung cư Tập đoàn Hòa Phát, chung cư Bộ Công An…. Sắp triển khai, đường Tam Trinh mở rộng thông tuyến gần về đích, tương lai sẽ tăng nhiều giá trị. + Án ngữ ngay cửa ngõ phía bắc của Thủ đô, kết nối rất tiện lợi với các tỉnh thành lân cận cũng như ra vào trung tâm thành phố. + Tiện ích xung quanh: UBND, trường học các cấp phường Yên Sở, chợ cá lớn nhất Thủ Đô, dân sinh, công viên Hoành tráng và hồ điều hòa Yên Sở, … + Mặt đường Đỗ Mười (vành đai 3) gần Tam Trinh, hiện trạng đang là nhà cấp 4 cho thuê 16tr/th Mặt tiền sổ đỏ 6.56m cực rộng, mấy ô tô tải vào nhà được. + Pháp lý: Đất cha ông để lại Sổ Đỏ Chính Chủ 85,6m2/104m2 thực tế, không vướng quy hoạch hay tranh chấp, luôn sẵn sàng giao dịch. + Liên hệ 24g/24g: zalo 0945453729 để gặp ngay chủ nhà. Ảnh minh họa.

• Bánđ 34 tỷ
  • Diện tích sử dụng86 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà mặt phố
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-2390927470
  • Số phòng ngủ2
  • Số lượng phòng tắm2

Vị trí

Phố Sở Thượng
1a P. Sở Thượng
Hoàng Mai
Hà Nội
Việt Nam