2. Nhà ở>
  3. Nhà mặt phố>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Ô Chợ Dừa>
  7. P. Mai Anh Tuấn>
  8. Phố Mai Anh Tuấn

BÁN NHÀ 99 M2, 8 TẦNG, MẶT TIỀN 6 M GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC MẶT HỒ HOÀNG CẦU, Q.ĐỐNG ĐA. HÀ NỘI.

đ 80 tỷ
86
Diện tích sử dụng 99@đ 808,08 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 17 Th05 2026
BÁN NHÀ 99 M2, 8 TẦNG, MẶT TIỀN 6 M GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC MẶT HỒ HOÀNG CẦU, Q.ĐỐNG ĐA. HÀ NỘI
+ Diện tích 99 m2
+ Pháp lý: Sổ đỏ rõ ràng, sang tên công chứng ngay.
+ Nhà 8 tầng 1 tum mới xây hiện đại, tiện nghi thoáng mát: 3 tầng đang cho thuê ( có ngay dòng tiền đều đặn), 7wc , từ tầng 4:
gồm 8 phòng. NHÀ CÓ HỆ THỐNG ĐIỆN NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI.
+ Vị trí mặt hồ mặt đường kết nối giao thông tốt, gần ga tầu điện trên cao La Thành và gấn bến xe buýt đi các hướng.
+ Gần trường học các cấp, gần bệnh viện Đống Đa và gần trung tâm thương mại. Gần 2 siêu thị lớn có uy tín và gần cả chợ dân
sinh.
Giá bán: 80 tỷ- có thương lượng
Liên hệ chính chủ Anh Phượng 0903408858 ( Miễn Trung Gian )
Địa chỉ: 46 Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa. Hà Nội.

• Bánđ 80 tỷ
  • Diện tích sử dụng99 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà mặt phố
  • Niêm yết BĐS yêu thích843-6996092086
  • Số phòng ngủ8
  • Số lượng phòng tắm6

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Land Việt

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th03 2026

Các bài đăng khác bởi người dùng này (2)

Gửi danh sách tài sản qua email cho bạn bè

Báo cáo lỗi

Cảm ơn bạn đã gửi, chúng tôi đã nhận được báo cáo của bạn.

Bạn đang gặp vấn đề gì với niêm yết BĐS này?