2. Nhà ở>
  3. Nhà mặt phố>
  4. Bán>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Tân Sơn Hòa>
  7. 2 Đ. Phổ g>
  8. Đường Phổ Quang

**Bán nhà MT Phổ Quang, phường 2, Tân Bình (4*17m ) khu VIP sân bay

đ 17,2 tỷ
Diện tích sử dụng 70@đ 245,71 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 14 Th05 2026
Bán nhà mặt tiền đường Phổ Quang, phường 2, quận Tân Bình (nay phường Tân Sơn Hòa)

- DT: 4 x 17m; công nhận 70m2; DT sử dụng 189m2.
(vuông vức, không lộ giới, ko tóp hậu, không lỗi phong thủy)

- Kết cấu nhà: 1 trệt; 2 lầu; ST'. Tiện cho thuê hoặc sơn sửa lại.

- Vị trí: khu VIP gần công viên Hoàng Văn Thụ, trục Trường Sơn ra sân bay, gần CC Sky Center, bệnh viện Tâm Anh

- Giá bán: 17 tỷ 200 triệu.

Liên hệ: Tố Hữu để thương lượng trực tiếp chủ.

** NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC **
--------------------------------------------------
DREAM HOME 79
- Chuyên hỗ trợ, tư vấn pháp lý.
- Thẩm định giá, đấu giá tài sản.
- Tư vấn khoản vay ngân hàng chuyển nhóm.

bán nhà phường 2 tân bình
bán nhà phường 4 tân bình
bán nhà bạch đằng tân bình

bán nhà đường bạch đằng tân bình
bán nhà đường lam sơn tân bình
nhà bán phường 2 tân bình
bán nhà lam sơn tân bình
ban nha bach dang tan binh

ban nha p2 tan binh
ban nha phuong 2 tan binh
ban nha phuong 4 tan binh
bán nhà hẻm 54 bạch đằng tân bình
bán nhà hẻm bạch đằng tân bình
bán nhà hẻm cộng hòa phường 4 tân bình

bán nhà phường 4 quận tân bình
nhà bán p4 quận tân bình
nhà bán phường 4 quận tân bình

• Bánđ 17,2 tỷ
  • Diện tích sử dụng70 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà mặt phố
  • Niêm yết BĐS yêu thíchDREAM-1001839555

Vị trí

Đường Phổ Quang
2 Đ. Phổ g
Tân Sơn Hòa
Hồ Chí Minh
Việt Nam

Tiện ích / Tính năng

  • Ban công
  • Sân thượng