2. Nhà ở>
  3. Nhà mặt phố>
  4. Bán>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Thuận Giao>
  7. XP54+QRC

chỉ còn thời điểm đầu, One Era đã thu hút lượng quan tâm cực lớn

đ 1,8 tỷ
43
Diện tích sử dụng 102@đ 17,65 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 17 Th05 2026
ONE ERA – không những nơi sống, MÀ LÀ chất lượng CHO TƯƠNG LAI
Giữa lúc vùng đất đẹp trở nên quý hiếm, những dự án vừa nằm tại tốt – thiết kế lớn – chính sách tài chính hoạt bát đang trở thành chọn hàng đầu của người tiêu dùng ở thực lẫn người tiêu dùng.
Và One Era là một quan tâm được nhắc đến nhiều nhất hiện nay.
Tọa lạc ngay trục Quốc lộ 13 – kết nối nhanh TP.HCM, Thuận An, Thủ Đức và các tuyến cơ sở quan trọng như Vành đai 3.
Sở hữu độ lớn khu đô thị hiện đại với:
khu dã ngoại công viên nội khu rộng
thương mại – shophouse đông đúc
Trường học quốc tế
ích lợi thể dục – thư giãn – chăm sóc y tế
nơi ở xanh giành riêng cho hiệp hội người dân hiện đại
KHÔNG CHỈ hợp lý để định cư dài lâu, One Era còn được đánh giá cao nhờ tiềm năng đội giá khi hạ tầng khu Đông đang đi lên mạnh hằng ngày.
chế độ hỗ trợ tốt nhất có thể:
giao dịch giãn dài đến 27 tháng
hỗ trợ vay 0% lãi suất
Nhận nhà thanh toán giao dịch chỉ từ 25%
Nhiều giảm giá cho người mua đăng ký sớm
thời kỳ đầu luôn là thời điểm đẹp để chọn vị trí và tối ưu chất lượng đầu tư.
Liên hệ em hỗ trợ thông tin sớm nhất

• Bánđ 1,8 tỷ
  • Diện tích sử dụng102 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà mặt phố
  • Niêm yết BĐS yêu thích848-3750688437
  • Số phòng ngủ4
  • Số lượng phòng tắm3

Vị trí

XP54+QRC
Thuận Giao
Hồ Chí Minh

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại