2. Nhà ở>
  3. Nhà mặt phố>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Cầu Giấy>
  7. Khu tập thể Nghĩa Tân>
  8. Ngách 82/6 phố Nghĩa Tân

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY MẶT TIỀN KHỦNG 15M, VỈA HÈ RỘNG, 67M CHÀO 26.9 TỶ

đ 26,79 tỷ
4
Diện tích sử dụng 67@đ 399,85 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 28 Th05 2025
Nhà mặt phố lớn Cầu Giấy thông đường Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Tân, Nguyễn Phong Sắc, Võ Chí Công đi đâu cũng tiện.
Lô góc diện tích 66m x 4T x MT 15m giá 26.9 tỷ. Nhà chắc chắn, mặt tiền rất rộng, quá hiếm, điểm cộng khó tìm trong nhà mặt phố. Vị trí rất phù hợp với xây tòa văn phòng 8,9T, cho thuê cửa hàng, kinh doanh dòng tiền. Nhà rất gần các trường ĐH lớn như GTVT, ĐHQG, ĐH Luật, ĐH Báo chí, các bênh viện lớn, siêu thị trung tâm mua sắm, giải trí, chợ.
Nhà sát khu đô thị Starlake, 2 mặt ngõ ô tô tránh vị trí rất đẹp thông nhiều nơi.
An sinh đỉnh, trung tâm đông dân cư, buôn bán sầm uất. Sổ đỏ chính chủ sẵn giao dịch.

• Bánđ 26,79 tỷ
  • Diện tích sử dụng67 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà mặt phố
  • Niêm yết BĐS yêu thích848-3566786576
  • Số phòng ngủ4

Vị trí

Ngách 82/6 phố Nghĩa Tân

• An ninh 24 giờ

Giá trung bình Nhà mặt phố tại Khu tập thể Nghĩa Tân

    • Khoảng giá phổ biến
    • đ 179,08 triệu / m²
    • Bất động sản này
    • @đ 399,85 triệu / m²123% Cao Hơn giá trung bình
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Ngọc Hà

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th05 2025

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 26,790,000,000

Tiện ích xung quanh BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY MẶT TIỀN KHỦNG 15M, VỈA HÈ RỘNG, 67M CHÀO 26.9 TỶ

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY MẶT TIỀN KHỦNG 15M, VỈA HÈ RỘNG, 67M CHÀO 26.9 TỶ

Tuyên bố từ chối trách nhiệm