2. Nhà ở>
  3. Nhà mặt phố>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Cầu Giấy>
  7. Nghĩa Đô>
  8. Phố Hoàng Sâm

mặt phố hoàng sâm DT 36m x3 tầng nhà cũ giá 21,5 tỷ lô góc,kinh doanh đỉnh

đ 21,5 tỷ
32
Diện tích sử dụng 36@đ 597,22 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 12 Th03 2026
BÁN NHÀ MẶT PHỐ HOÀNG SÂM –NGHĨA ĐÔ- CẦU GIẤY – LÔ GÓC KINH DOANH ĐỈNH – GIÁ 21.5 TỶ
Cơ hội hiếm sở hữu nhà mặt phố Hoàng Sâm, Nghĩa Đô, Cầu Giấy, vị trí gần doanh trại quân đội, khu vực an ninh tốt, kinh doanh sầm uất.
Thông với phố Nguyễn Văn Huyên,800A,Phùng Chí Kiên,Đông Quan...thẳng tắp ra phố Hoàng Quốc Việt
Thông tin chi tiết:
Diện tích sổ: ~36m²
Mặt tiền: 3.7m – nhà vuông vắn
Đường trước nhà: 15m, vỉa hè rộng
Hiện trạng: 3 tầng cũ – khung cột chắc chắn
Công năng:
Tầng 1: Kinh doanh, gara ô tô
Tầng 2: 2 phòng ngủ + WC
Tầng 3: 1 phòng ngủ + WC + sân phơi
Ưu điểm nổi bật:
Lô góc 3 mặt thoáng, cực hiếm trên phố
Vỉa hè rộng, kinh doanh mọi loại hình
Có thể cải tạo lên tầng, lắp thang máy
Tuyến phố trung tâm Cầu Giấy – Nghĩa Đô, giá trị tăng mạnh
Giá chào: 21.5 tỷ (có thương lượng)
Liên hệ xem nhà: em Tuấn BDS Hà Nội
bán nhà Hoàng Sâm Cầu Giấy, nhà mặt phố Hoàng Sâm, bán nhà Nghĩa Đô Cầu Giấy, nhà mặt phố kinh doanh Cầu Giấy, bán nhà mặt phố Hoàng Sâm

• Bánđ 21,5 tỷ
  • Diện tích sử dụng36 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà mặt phố
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-2264753527
  • Số phòng ngủ3
  • Số lượng phòng tắm2

• An ninh 24 giờ

Giá trung bình Nhà mặt phố tại Nghĩa Đô

    • Khoảng giá phổ biến
    • đ 218,91 triệu / m²
    • Bất động sản này
    • @đ 597,22 triệu / m²173% Cao Hơn giá trung bình
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Nguyễn Đức Tuấn

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th07 2025

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 21,500,000,000

Tiện ích xung quanh mặt phố hoàng sâm DT 36m x3 tầng nhà cũ giá 21,5 tỷ lô góc,kinh doanh đỉnh

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần mặt phố hoàng sâm DT 36m x3 tầng nhà cũ giá 21,5 tỷ lô góc,kinh doanh đỉnh

Tuyên bố từ chối trách nhiệm