phân lô vỉa hè, ôtô tránh Việt Hưng 74m x 6 tầng, mặt tiền 5.5m, kinh doanh dòng tiền
đ 26,9 tỷ
85
Diện tích sử dụng 74 m²@đ 363,51 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 30 Th09 2025
-Vị trí : khu vực trung tân Việt Hưng, hàng xóm Vinhomes Riversie, cạnh khu biệt thự cao cấp Noble Place Long Biên
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 74m x 6 tầng, mặt tiền 5.5m
+ Tầng 1 : gara , kinh doanh
+ Tầng lửng : kho đồ
+ Tầng 234 : mỗi tầng 3 phòng
+ Tầng 5 : phòng thờ , 2 phòng
+ Tầng tum
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 26.9 tỷ ( có thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Bánđ 26,9 tỷ
Diện tích sử dụng74 m²
Hiệu quả100%
Loại BĐSNhà mặt phố
Niêm yết BĐS yêu thíchTRANN-7819728281
Số phòng ngủ8
Số lượng phòng tắm5
Vị trí
Ngõ 1 Lệ Mật Việt Hưng Long Biên Hà Nội Việt Nam
Tiện ích / Tính năng
Ban công
Sân thượng
Đầy đủ nội thất
An ninh 24 giờ
Giá trung bình Nhà mặt phố tại Việt Hưng
Khoảng giá phổ biến
đ 122,21 triệu / m²
Bất động sản này
@đ 363,51 triệu / m² là 197%Cao Hơn giá trung bình
Mô tả tài sản và thông tin liên quan được hiển thị trên trang này là tài liệu tiếp thị được cung cấp bởi
Đại lý Bất động sản. OneDay không đảm bảo hoặc chịu bất kỳ trách nhiệm nào về tính chính xác hoặc hoàn chỉnh
Mô tả tài sản hoặc thông tin liên quan được cung cấp ở đây và chúng không cấu thành tài sản
chi tiết. Vui lòng liên hệ với Đại lý Bất động sản để biết thêm chi tiết và biết thêm thông tin.