2. Nhà ở>
  3. Nhà mặt phố>
  4. Bán>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Đông Hưng Thuận>
  7. 85 Đ. Nguyễn Văn Quá>
  8. Đường Nguyễn Văn Quá

NHÀ 2 TẦNG BTCT – SÁT MT NGUYỄN VĂN QUÁ – NỞ HẬU TÀI LỘC

đ 135 tỷ
55
Diện tích sử dụng 5,370@đ 25,14 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 12 Th05 2026
r NHÀ 2 TẦNG BTCT – SÁT MT NGUYỄN VĂN QUÁ – NỞ HẬU TÀI LỘC
Đông Hưng Thuận, Quận 12
Chỉ vài bước ra Nguyễn Văn Quá – gần Trường Chinh, Cầu Tham Lương
️ Di chuyển nhanh về trung tâm & sân bay Tân Sơn Nhất
Kết cấu 2 tầng BTCT chắc chắn
DT 62.8m² – nở hậu đẹp, phong thủy tốt
Sổ hồng mới 2022 – pháp lý chuẩn
Khu dân trí cao, an ninh
Gần chợ, trường học, bệnh viện, TTTM
Phù hợp ở, mở VP hoặc cho thuê
Giá chỉ 5.3 tỷ TL
0909099043 – Hải Nhà Đất Quận 12

NHÀ 2 TẦNG BTCT – SÁT MT NGUYỄN VĂN QUÁ – NỞ HẬU TÀI LỘC

  • Bánđ 135 tỷ
  • Diện tích sử dụng5,370 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà mặt phố
  • Niêm yết BĐS yêu thích847-1078158283
  • Số phòng ngủ5
  • Số lượng phòng tắm5

Vị trí

Đường Nguyễn Văn Quá
85 Đ. Nguyễn Văn Quá
Đông Hưng Thuận
Hồ Chí Minh

Đã đăng bởi

Hải Nhà Phố

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th05 2026

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 135,000,000,000

Tiện ích xung quanh NHÀ 2 TẦNG BTCT – SÁT MT NGUYỄN VĂN QUÁ – NỞ HẬU TÀI LỘC

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần NHÀ 2 TẦNG BTCT – SÁT MT NGUYỄN VĂN QUÁ – NỞ HẬU TÀI LỘC