2. Nhà ở>
  3. Nhà riêng>
  4. Bán>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Gò Vấp>
  7. 4d Nguyễn Kiệm>
  8. Đường Nguyễn Kiệm

Bán nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng Nguyễn Kiệm ,P3 Gò Vấp ,3.49 tỷ

đ 2,68 tỷ
22
Diện tích sử dụng 24@đ 111,67 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 01 Th05 2026
Nội dung:Bán nhà Đường số 2, Nguyễn Kiệm, P3 Gò Vấp.
Thông tin nhà:Diện tích: 3.86x6.2 = 24m².Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, nhà kiên cố.Ưu điểm: Gần BV 175, giáp Phạm Văn Đồng tiện sân bay. Trung tâm Gò Vấp, tiện ích đầy đủ.
Pháp lý: Chuẩn, SHR riêng. Công chứng ngay.
Giá bán: 3 tỷ 490 bớt lộc
Liên hệ xem nhà: Zalo nha

• Bánđ 2,68 tỷ
  • Diện tích sử dụng24 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà riêng
  • Niêm yết BĐS yêu thíchPHUNG-6695004195
  • Số phòng ngủ2
  • Số lượng phòng tắm2

Vị trí

Đường Nguyễn Kiệm
4d Nguyễn Kiệm
Gò Vấp
Hồ Chí Minh

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Nguyễn Thị Kim Phụng

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2023

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 2,680,000,000

Tiện ích xung quanh Bán nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng Nguyễn Kiệm ,P3 Gò Vấp ,3.49 tỷ

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần Bán nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng Nguyễn Kiệm ,P3 Gò Vấp ,3.49 tỷ