2. Nhà ở>
  3. Nhà riêng>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Ngọc Hà>
  7. Tổ 1b>
  8. Phõ Quần Ngựa

Bán Nhà Phân Lô Quân Đội Quần Ngựa 58m2 x 6T Vỉa Hè Ô Tô Tránh 100m Ra Hồ Tây 0336212066

đ 32 tỷ
76
Diện tích sử dụng 58@đ 551,72 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 14 Th05 2026
SIÊU HIẾM BA ĐÌNH - PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI QUẦN NGỰA - VỈA HÈ - Ô TÔ CHẠY VÒNG QUANH - TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ KHỦNG
Chính chủ cần bán gấp căn nhà tâm huyết tại khu phân lô quân đội phố Quần Ngựa, vị trí đắc địa nhất quận Ba Đình, an ninh tuyệt đối, dân trí đỉnh cao.
1. THÔNG SỐ VÀNG:

Diện tích: 58m2 (Sổ đỏ chính chủ, NỞ HẬU cực đẹp).

Xây dựng: 6 tầng khung cột chắc chắn, thiết kế hiện đại.

Mặt tiền: 3.5m, vỉa hè 2 bên rộng thoáng.

Giá bán: 32 Tỷ (Thương lượng chính chủ).
2. VỊ TRÍ "KIM CƯƠNG" - KẾT NỐI ĐA TIỆN ÍCH:

Nằm trong khu phân lô quân đội, đường trước nhà 2 ô tô tránh nhau thoải mái, chạy vòng quanh.

Chỉ 10m ra mặt phố lớn, 100m ra đến Hồ Tây lộng gió, sân vận động Quần Ngựa, Lotte Liễu Giai...

Tiềm năng tương lai: Giá trị tăng mạnh khi tuyến Metro Văn Cao - Hòa Lạc đi vào hoạt động.
3. THIẾT KẾ ĐẲNG CẤP – NỘI THẤT XA HOA:
Chủ nhà đầu tư hơn 2 tỷ để sửa sang, trang thiết bị nhập khẩu hoàn toàn:

Tầng 1: Gara ô tô, phòng khách sang trọng, bếp hiện đại, WC.

Tầng 2: 1 phòng ngủ VIP dành cho khách + WC.

Tầng 3, 4, 5: Mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng + WC (Tổng 6 PN).

Tầng 6: Phòng thờ, sân tiểu cảnh phía trước. Phía sau là khu giặt phơi, đặc biệt có khu bếp gỗ Hương Đỏ và không gian tiệc ngoài trời cực chill.

Nội thất: Cầu thang và hệ thống cửa bằng gỗ Lim, nội thất An Cường cao cấp, có Ô CHỜ THANG MÁY rộng rãi.
4. ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI:

Nhà 2 mặt thoáng, phòng nào cũng đón ánh sáng tự nhiên.

Khu vực VIP, vừa ở đẳng cấp vừa kinh doanh văn phòng, Spa, Clinic đều tuyệt vời.