2. Nhà ở>
  3. Nhà riêng>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Chương Mỹ>
  7. Đ. Giang Chính>
  8. Đường Giang Chính

Bán nhà riêng đẹp tại 144, Đường Giang Chính, Hà Đông, 3,45 tỷ, 33m2, nhiều tiện ích

đ 3,45 tỷ
33
Diện tích sử dụng 33@đ 104,55 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 17 Th05 2026
- Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng tại 144, Đường Giang Chính, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội. (Phường Chương Mỹ, Hà Nội mới).
- Căn nhà 3 tầng với thiết kế hiện đại gồm 3PN + 3WC + bếp, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư. Mặt tiền 3,5m, ngõ vào rộng 3m, dễ dàng di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, giá chỉ 3,45 tỷ VND cho diện tích 33m².
- Ưu điểm nổi bật của căn nhà bao gồm không gian sống thoải mái, nội thất đầy đủ, và vị trí thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0936 880 077 hoặc gặp Trần Thành Được.

• Bánđ 3,45 tỷ
  • Diện tích sử dụng33 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà riêng
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-9078362331
  • Số phòng ngủ3
  • Số lượng phòng tắm3

Đã đăng bởi

Nguyễn An An

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th03 2026