2. Nhà ở>
  3. Nhà riêng>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Ba Đình>
  7. Bưởi>
  8. Đường Hoàng Hoa Thám

NHÀ HOÀNG HOA THÁM – 5 TẦNG Ở NGAY – GẦN CHỢ BƯỞI – 6,2 TỶ

đ 6,2 tỷ
4
Diện tích sử dụng 18@đ 344,44 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 20 Th07 2025
NHÀ HOÀNG HOA THÁM – 5 TẦNG Ở NGAY – GẦN CHỢ BƯỞI – 6,2 TỶ
Căn nhà cực hiếm tại phố Hoàng Hoa Thám, Ba Đình – khu vực trung tâm, dân trí cao, giao thông thuận tiện. Giá bán: 6,2 tỷ (có thương lượng) Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
Ưu điểm nổi bật:

Nhà dân xây tâm huyết, cực kỳ chắc chắn, còn rất mới.

Vị trí đẹp, cách Chợ Bưởi vài bước chân, tiện ích ngập tràn quanh nhà.

Ngõ thông thoáng, giao thông thuận tiện ra Võ Chí Công – Thụy Khuê – Văn Cao – Lạc Long Quân.

Phù hợp hộ gia đình nhỏ, vợ chồng trẻ hoặc cho thuê căn hộ dịch vụ.

NHÀ HOÀNG HOA THÁM – 5 TẦNG Ở NGAY – GẦN CHỢ BƯỞI – 6,2 TỶ

  • Bánđ 6,2 tỷ
  • Diện tích sử dụng18 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà riêng
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-6442643130
  • Số phòng ngủ4

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Đoàn Ngọc

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th06 2025

Các bài đăng khác bởi người dùng này (1)

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 6,200,000,000