2. Nhà ở>
  3. Nhà riêng>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Ba Đình>
  7. Vĩnh Phú>
  8. Phố Vĩnh Phúc

VĨNH PHÚC BA ĐÌNH-DT 30M GIÁ 7 TỶ 700-NHÀ ĐẸP,LÔ GÓC,BA GÁC ĐỖ,CÁCH Ô TÔ 50M,NGÕ THÔNG

đ 7,7 tỷ
34
Diện tích sử dụng 30@đ 256,67 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 12 Th08 2025
Bán nhà ngon - tại Ba Đình đây bà con ơi!

Ngõ Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội - vị trí siêu đẹp luôn ạ!
-Ngõ thông,lô góc,ba gác đỗ cửa,cách oto 50m
-gần trường cấp 1,2 Ba đình,hoàng hoa thám,chợ vĩnh phúc...tiện ích bạt ngàn

Diện tích 30m2, xây 5 tầng chắc chắn. Nhà có 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh tha hồ cho đại gia đình luôn nha. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng khỏi lo nghĩ.

Giá chỉ 7.7 tỷ thôi ạ! Đầu tư cho thuê hoặc để ở đều quá ngon.

Nhà em tuy trong ngõ nhưng mà ngõ rộng rãi, đi lại thoải mái. Nhà xây chắc chắn, còn mới lắm ạ.

Alo em ngay không chín không bốn tám chín chín hai tám chín để xem nhà trực tiếp nha! Chậm chân là người khác hốt mất đó ạ!

• Bánđ 7,7 tỷ
  • Diện tích sử dụng30 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà riêng
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-4843439557
  • Số phòng ngủ3
  • Số lượng phòng tắm4

• An ninh 24 giờ

Giá trung bình Nhà riêng tại Vĩnh Phú

    • Khoảng giá phổ biến
    • đ 145,23 triệu / m²
    • Bất động sản này
    • @đ 256,67 triệu / m²77% Cao Hơn giá trung bình
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Nguyễn Đức Tuấn

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th07 2025

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 7,700,000,000

Tiện ích xung quanh VĨNH PHÚC BA ĐÌNH-DT 30M GIÁ 7 TỶ 700-NHÀ ĐẸP,LÔ GÓC,BA GÁC ĐỖ,CÁCH Ô TÔ 50M,NGÕ THÔNG

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần VĨNH PHÚC BA ĐÌNH-DT 30M GIÁ 7 TỶ 700-NHÀ ĐẸP,LÔ GÓC,BA GÁC ĐỖ,CÁCH Ô TÔ 50M,NGÕ THÔNG

Tuyên bố từ chối trách nhiệm