2. Nhà ở>
  3. Nhà riêng>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Cầu Giấy>
  7. TDP 21>
  8. Đường Trần Cung

VIP! Phố Trần Cung, Cầu Giấy, Hoàng Quốc Việt, Lô Góc, Oto Tránh 109m2, MT: 11m Chỉ 28 tỷ

đ 28 tỷ
32
Diện tích sử dụng 109@đ 256,88 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 16 Th09 2025
BÁN NHÀ ĐẤT VIP PHỐ TRẦN CUNG – P. NGHĨA ĐÔ MỚI - GẦN NGÃ TƯ HOÀNG QUỐC VIỆT
--- KHÔNG CÓ MẢNH THỨ 2 ----
- Diện tích: 109m², Mặt tiền: 11m hiếm có, Giá bán: 28 tỷ (≈ 256 triệu/m²)
*** Ưu điểm nổi bật:
- Vị trí đắc địa, tiềm năng tăng giá mạnh sau quy hoạch ngay phố to, Mặt tiền rộng, ô tô tránh – đỗ ngày đêm, ngõ thông thoáng, tiện kinh doanh. Khu dân trí cao, văn minh, an ninh tốt.
- Gần nhiều tiện ích: Viện E, Viện Xây dựng, KĐT Nghĩa Đô, Starlake, Nam Cường... Gần nhiều trường đại học và cơ quan lớn: Học viện Chính trị Quốc gia, Học viện Kỹ thuật Quân sự, Bộ Công An, Bộ Công Thương...
*** Khoảng cách đến các địa điểm trung tâm:
- Bến xe Mỹ Đình: ~3km
- Sân vận động Mỹ Đình: ~4km
- Lăng Bác – Quảng trường Ba Đình: ~6km
- Văn Miếu: ~7km
- Bờ Hồ Hoàn Kiếm: ~9km
- Sân bay Nội Bài: ~22km
***Công năng phù hợp: Xây tòa nhà cho thuê, văn phòng, kinh doanh hoặc để ở đều rất tiềm năng.
Liên hệ ngay để xem đất thực tế và chốt cơ hội đầu tư!

• Bánđ 28 tỷ
  • Diện tích sử dụng109 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà riêng
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-5373833576
  • Số phòng ngủ3
  • Số lượng phòng tắm2

Vị trí

Đường Trần Cung
TDP 21
Cầu Giấy
Hà Nội

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Nguyễn Dương

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th12 2023