2. Nhà ở>
  3. Nhà riêng>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Hà Đông>
  7. Biên Giang>
  8. Đường Phu My

Bán đất đường Phú Mỹ, phường Biên Giang, quận Hà Đông (nay là phường Chương Mỹ),Hà Nội.

đ 5,5 tỷ
11
Diện tích sử dụng 118@đ 46,61 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 03 Th11 2025
Bán đất đường Phú Mỹ, phường Biên Giang, quận Hà Đông (nay là phường Chương Mỹ) thành phố Hà Nội.
- Diện tích đất 118m2, mặt tiền 18m hướng Đông Nam.
- Đường trước nhà rộng 2.5m, Trên đất có nhà 1 tầng cũ
- Đất cách ngõ 102 Phú Mỹ khoảng 100m, giao thông đi lại thuận lợi
- Liên hệ Cảnh 0988.818.045

• Bánđ 5,5 tỷ
  • Diện tích sử dụng118 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà riêng
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-5846660115
  • Số phòng ngủ1
  • Số lượng phòng tắm1

• An ninh 24 giờ

Giá trung bình Nhà riêng tại Biên Giang

    • Khoảng giá phổ biến
    • đ 107,79 triệu / m²
    • Bất động sản này
    • @đ 46,61 triệu / m²57% Thấp Hơn giá trung bình

Đã đăng bởi

Đỗ Văn Cảnh

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th12 2023

Các bài đăng khác bởi người dùng này (17)

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 5,500,000,000

Tiện ích xung quanh Bán đất đường Phú Mỹ, phường Biên Giang, quận Hà Đông (nay là phường Chương Mỹ),Hà Nội.

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần Bán đất đường Phú Mỹ, phường Biên Giang, quận Hà Đông (nay là phường Chương Mỹ),Hà Nội.

Trường học gần Bán đất đường Phú Mỹ, phường Biên Giang, quận Hà Đông (nay là phường Chương Mỹ),Hà Nội.

Trường tiểu học Đồng Mai II

Wpcp+gvj, Phúc Mậu, Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam

Khoảng cách900m

Trường tiểu học Biên Giang

Wphf+j4c, Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam

Khoảng cách910m

Trường tiểu học Đồng Mai I

Wpmm+fxh, Unnamed Road, Dồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

Khoảng cách1,390m

Trường tiểu học Chúc Sơn B

Wpc5+prj, Đ. Hữu Đáy, Tt. Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội, Việt Nam

Khoảng cách1,970m

Sân bay gần Bán đất đường Phú Mỹ, phường Biên Giang, quận Hà Đông (nay là phường Chương Mỹ),Hà Nội.

Sân bay quốc tế Nội Bài

Phú Minh, Sóc Sơn, Hanoi, Vietnam