2. Nhà ở>
  3. Nhà riêng>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Tây Hồ>
  7. Tổ dân phố số 16>
  8. Đường Hoàng Hoa Thám

THỤY KHUÊ 31M GIÁ 8,3 TỶ NGÕ RỘNG,2 THOÁNG,DÂN XÂY,CÁCH PHỐ 15M,NỞ HẬU ĐẸP

đ 8,3 tỷ
44
Diện tích sử dụng 31@đ 267,74 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 08 Th09 2025
HOT HOT HOT! Cơ hội đầu tư nhà đất đỉnh của chóp tại Tây Hồ đây anh em ơi!

Bán căn nhà xinh xắn nằm ngay trong ngõ Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội. Vị trí khỏi bàn cãi, đi đâu cũng tiện, gần chợ Bưởi, trường học, siêu thị,bệnh viện Thu Cúc,354,viện Phổi TW...tiện ích bạt ngàn
-Khu vực giáp quận Ba Đình,Cầu Giấy,Lạc Long Quân,Hoàng Hoa Thám,giao thông thuận tiện.

Nhà mình diện tích 31m2, xây 5 tầng chắc chắn, thiết kế hợp lý với 4 phòng ngủ rộng rãi, 4 nhà vệ sinh sạch sẽ. Phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cho thuê lại đều ngon nghẻ.

Giá chỉ 8.3 tỷ đồng thôi nhé! Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn lẹ. Với vị trí này, giá này thì quá hời cho một khoản đầu tư an toàn và sinh lời cực tốt.

Anh em nào đang có tiền nhàn rỗi mà chưa biết đầu tư vào đâu thì bơi hết vào đây. BĐS khu vực này luôn tăng giá đều đều, đảm bảo giữ tiền và sinh lời tốt hơn gửi ngân hàng nhiều!

Liên hệ ngay em Tuấn BDS Hà Nội [không chín không bốn tám chín chín hai tám chín] để xem nhà trực tiếp và chốt deal nhanh kẻo lỡ cơ hội nha!

• Bánđ 8,3 tỷ
  • Diện tích sử dụng31 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà riêng
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-1677186910
  • Số phòng ngủ4
  • Số lượng phòng tắm4

Vị trí

Đường Hoàng Hoa Thám
Tổ dân phố số 16
Tây Hồ
Hà Nội

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Nguyễn Đức Tuấn