2. Nhà ở>
  3. Nhà riêng>
  4. Bán>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Quận 5>
  7. Phường 02>
  8. Đường Nguyễn Văn Cừ

NHÀ HXH 7 CHỖ – NGỦ BÊN TRONG TRUNG TÂM QUẬN 1 NGUYỄN VĂN CỪ

đ 8,5 tỷ
Diện tích sử dụng 38@đ 223,68 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 28 Th11 2025
Giá chỉ 8.5 tỷ – Diện tích 38m² – Nhà nát, vuông vức, cực hiếm
Vị trí siêu trung tâm:Hẻm xe hơi 7 chỗ vào tới nhà – trục Nguyễn Văn Cừ, Phường Cầu Kho, Quận 1.Khu vực kết nối nhanh Trần Hưng Đạo – Nguyễn Trãi – Cầu Ông Lãnh – Bùi Viện – Võ Văn Kiệt.

Thông tin chi tiết

Diện tích công nhận: 38m²

Kết cấu: Nhà nát – tiện xây mới theo nhu cầu

Hình dạng đất: Vuông vức, không lỗi phong thủy

Hẻm rộng – ô tô 7 chỗ vào nhà thoải mái

Pháp lý chuẩn – sổ hồng riêng, sang tên ngay

Khu dân cư hiện hữu, an ninh, sạch đẹp

BĐS Quận 1, Nhà bán Quận 1, Nhà HXH Nguyễn Văn Cừ, Nhà trung tâm Sài Gòn, Bất động sản TP.HCM, Nhà nát tiện xây mới, Mua bán nhà Quận 1, Nhà HXH 7 chỗ, Nhà vuông vức phong thủy đẹp, Nhà gần Trần Hưng Đạo, Nhà gần Nguyễn Trãi, Nhà gần Võ Văn Kiệt, Nhà Cầu Kho, Nhà trung tâm Quận 1 giá tốt, Đầu tư nhà phố Quận 1.

Tôi là KIM ANH : 0916807677– Chuyên mua bán, ký gửi, chuyển nhượng nhà phố TP.HCM, đặc biệt các quận trung tâm như Quận 1 – 3 – 5 – 10 – 8.Cam kết thông tin chuẩn – pháp lý rõ – hỗ trợ A-Z, xem nhà nhanh, thương lượng trực tiếp chính chủ.

• Bánđ 8,5 tỷ
  • Diện tích sử dụng38 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà riêng
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-8070605339

Vị trí

Đường Nguyễn Văn Cừ
Phường 02
Quận 5
Hồ Chí Minh

• An ninh 24 giờ

Giá trung bình Nhà riêng tại Phường 02

    • Khoảng giá phổ biến
    • đ 47,64 triệu / m²
    • Bất động sản này
    • @đ 223,68 triệu / m²370% Cao Hơn giá trung bình
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Tôn Nữ Kim Anh

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th06 2025

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 8,500,000,000

Tiện ích xung quanh NHÀ HXH 7 CHỖ – NGỦ BÊN TRONG TRUNG TÂM QUẬN 1 NGUYỄN VĂN CỪ

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần NHÀ HXH 7 CHỖ – NGỦ BÊN TRONG TRUNG TÂM QUẬN 1 NGUYỄN VĂN CỪ

Tuyên bố từ chối trách nhiệm