2. Nhà ở>
  3. Nhà riêng>
  4. Bán>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Thới An>
  7. Đường TA 13>
  8. Đường TA 13

L2240 CHỦ NGỢP GIẢM 600TR - THỚI AN 13

đ 5,99 tỷ
34
Diện tích sử dụng 92@đ 65,11 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 06 Th05 2026
L2240 CHỦ NGỢP GIẢM 600TR - THỚI AN 13
Nhà 3 tầng diện tích cực chuẩn 4.6x20m.
Sát cầu Sắt Sập, 5 phút qua Gò Vấp.
Đối diện dự án trường học, tiềm năng tăng giá cực lớn!
Giá chỉ 5.x tỷ (Quá rẻ cho 92m2).
Click ngay để xem sổ và hình ảnh chi tiết!

L2240 CHỦ NGỢP GIẢM 600TR - THỚI AN 13

  • Bánđ 5,99 tỷ
  • Diện tích sử dụng92 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà riêng
  • Niêm yết BĐS yêu thíchKLONG-4315444831
  • Số phòng ngủ3
  • Số lượng phòng tắm4

Vị trí

Đường TA 13
Đường TA 13
Thới An
Hồ Chí Minh

Đã đăng bởi

KLong BDSvn

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2023

Các bài đăng khác bởi người dùng này (102)

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 5,990,000,000

Tiện ích xung quanh L2240 CHỦ NGỢP GIẢM 600TR - THỚI AN 13

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần L2240 CHỦ NGỢP GIẢM 600TR - THỚI AN 13

Tuyên bố từ chối trách nhiệm