2. Nhà ở>
  3. Nhà riêng>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Hoài Đức>
  7. Đ. Đại Tự>
  8. Đường Đại Tự

Nhà mới khu Hoài Đức - Mặt ngõ thông - Ô tô đỗ cửa ở luôn - Vị trí dễ ở, thanh khoản tốt

đ 6,85 tỷ
4
Diện tích sử dụng 40@đ 171,25 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 09 Th05 2026
Nhà mới khu Hoài Đức mặt ngõ thông, ô tô đỗ cửa ở luôn
* Mặt ngõ rộng, ô tô 7 chỗ đỗ cửa, di chuyển thuận tiện
- Vị trí kết nối nhanh các trục lớn, gần khu đô thị và tiện ích đầy đủ
- Nhà xây mới 4 tầng, thiết kế hiện đại, công năng hợp lý
- Nhiều phòng ngủ, phù hợp gia đình ở lâu dài
- Nội thất cơ bản đã hoàn thiện, khách mua vào ở ngay
* Nhà đẹp, vị trí dễ ở, thanh khoản tốt trong tầm tài chính
* Phù hợp ở lâu dài hoặc giữ tài sản rất ổn
* Sổ đỏ vuông vắn, pháp lý rõ ràng
LH Em Đông để đi xem nhà 0982.940.076

• Bánđ 6,85 tỷ
  • Diện tích sử dụng40 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà riêng
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-4789416655
  • Số phòng ngủ4

Đã đăng bởi

chinhchu2258

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2024

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 6,850,000,000

Tiện ích xung quanh Nhà mới khu Hoài Đức - Mặt ngõ thông - Ô tô đỗ cửa ở luôn - Vị trí dễ ở, thanh khoản tốt