2. Nhà ở>
  3. Nhà riêng>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Đống Đa>
  7. 130 P. Láng Hạ>
  8. Phố Láng Hạ

Siêu phẩm phân lô đường Láng - 2 mặt thoáng vĩnh viễn - Thang máy êm ru - Thiết kế hiện đại

đ 15,2 tỷ
6
Diện tích sử dụng 43@đ 353,49 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 04 Th05 2026
SIÊU PHẨM PHÂN LÔ ĐƯỜNG LÁNG - 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - THANG MÁY ÊM RU
* Vị trí "Vàng" giữa lòng Thủ đô:
Nằm tại khu phân lô sầm uất nhất Đường Láng, chỉ cách mặt phố 100m. Sau lưng là khuôn viên ĐH Giao Thông Vận Tải nên không gian cực kỳ thoáng đãng, đối lưu không khí hoàn hảo – chuẩn phong thủy "Lộc tài vượng khí".
* Thiết kế hiện đại - Nội thất nhập khẩu:
• Diện tích: 36/43m2 x 5 tầng (Thang máy xịn giữa nhà).
• Công năng: 6 phòng ngủ rộng rãi, tối ưu ánh sáng tự nhiên nhờ thiết kế 2 mặt thoáng trước sau.
• Tiện ích: Ô tô dừng đỗ thoải mái ngay cửa.
* Lộ trình các tầng:
• Tầng 1: Garage ô tô, phòng khách sang trọng.
• Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2PN, WC giữa.
• Tầng 5: Bếp ấm cúng, phòng thờ, sân phơi view thoáng.
* Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng sang tên.
* Giá chào: 15.2 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp: 0962981398/ 0914628219

• Bánđ 15,2 tỷ
  • Diện tích sử dụng43 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà riêng
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-2378819988
  • Số phòng ngủ6

Vị trí

Phố Láng Hạ
130 P. Láng Hạ
Đống Đa
Hà Nội

Đã đăng bởi

chinhchu2258

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2024

Gửi danh sách tài sản qua email cho bạn bè

Báo cáo lỗi

Cảm ơn bạn đã gửi, chúng tôi đã nhận được báo cáo của bạn.

Bạn đang gặp vấn đề gì với niêm yết BĐS này?