2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Gia Lâm>
  7. P. Cửu Việt>
  8. Phố Cửu Việt

61m2 đất ngõ phố kinh doanh Cửu Việt, Trâu Quỳ, Gia Lâm chỉ 8 tỷ 0xx LH089894845

đ 8,1 tỷ
Diện tích sử dụng 62@đ 130,65 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 12 Th05 2026
61m2 đất ngõ phố kinh doanh Cửu Việt, Trâu Quỳ, Gia Lâm chỉ 8 tỷ 0xx 0989894845 ️
Bán đất mặt ngõ phố kinh doanh sầm uất Cửu Việt – Trâu Quỳ – Gia Lâm – Hà Nội
Diện tích 62m2, mặt tiền rộng 4,2m, sâu gần 15m vuông vắn cực đẹp
Ngõ rộng, ô tô chạy thông, tránh nhau thoải mái chỉ cách 15m, thuận tiện di chuyển
Chỉ 350m ra cổng chính Học viện Nông nghiệp VNUA, nhu cầu thuê cực cao
️ Gần khu đấu giá 31ha, chung cư Blue Star, trường học và trung tâm hành chính
Tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, siêu thị, sân chơi, nhà văn hóa, bệnh viện
Phù hợp mua ở lâu dài, đầu tư giữ tiền hoặc xây trọ cho thuê dòng tiền ổn định
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện và văn minh
️ Hạ tầng khu vực đồng bộ, giao thông kết nối thuận tiện vào nội thành
Sẵn sổ đỏ chính chủ, mốc giới rõ ràng, pháp lý minh bạch giao dịch nhanh chóng
Khu vực Trâu Quỳ đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá rất tốt trong tương lai
Giá bán nhanh chỉ 8 tỷ 0xx, cực kỳ hợp lý so với vị trí trung tâm hiện tại
️ Liên hệ Mr. Vỹ – 0989894845 để xem đất và làm việc trực tiếp chính chủ
Cơ hội sở hữu lô đất đẹp trung tâm Trâu Quỳ – Gia Lâm đừng bỏ lỡ

• Bánđ 8,1 tỷ
  • Diện tích sử dụng62 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà trọ
  • Niêm yết BĐS yêu thíchTRANV-4196043708

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Trần Vỹ Vân Phong

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2023

Các bài đăng khác bởi người dùng này (96)

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 8,099,999,000

Tiện ích xung quanh 61m2 đất ngõ phố kinh doanh Cửu Việt, Trâu Quỳ, Gia Lâm chỉ 8 tỷ 0xx LH089894845

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần 61m2 đất ngõ phố kinh doanh Cửu Việt, Trâu Quỳ, Gia Lâm chỉ 8 tỷ 0xx LH089894845

Tuyên bố từ chối trách nhiệm