2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Bà Rịa - Vũng Tàu>
  6. Long Điền>
  7. TT. Long Hải>
  8. Ba Tháng Hai

ĐẤT CHÍNH CHỦ - VỊ TRÍ ĐẸP Gần Đường 3/2 TT Long Hải, Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu

đ 3,2 tỷ
Diện tích sử dụng 169@đ 18,93 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 12 Th02 2026
NAY LÀ Xã Long Hải, TP Hồ Chí Minh
Diện tích: 169,4m2 (100m2 thổ cư, 69,4m2 cây lâu năm)
Giá bán: 3,2 tỷ
Liên hệ SĐT: 0917256686 Chính chủ
- Vị trí: mặt tiền đường bê tông 4m, ra đường nhựa 3/2 khoảng 80m
- Tiện ích xung quanh đầy đủ trong bán kính 1km: trường học, chợ, dịch vụ, cách tầm 1,5 -2km có biển với trụ sở UBND thị trấn,....
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo
- Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóng
- Tiềm năng: Đất luôn tăng giá theo tình hình chung của BĐS khu vực, đảm bảo sinh lời!
Tiếp khách thiện chí - Liên hệ SĐT: 0917256686 Chính chủ

• Bánđ 3,2 tỷ
  • Diện tích sử dụng169 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà trọ
  • Niêm yết BĐS yêu thíchKIMLA-9233184018

• An ninh 24 giờ

Giá trung bình Nhà trọ tại TT. Long Hải

    • Khoảng giá phổ biến
    • đ 18,92 triệu / m²
    • Bất động sản này
    • @đ 18,93 triệu / m² là  Giống với giá trung bình
Yêu cầu liên hệ lại