2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Xuân Thới Sơn>
  7. Xuân Thới Thượng>
  8. Đường Nguyễn Văn Bứa

BÁN ĐẤT 162M2, SẴN SỔ, MẶT TIỀN Đ.NGUYỄN VĂN BỨA, XÃ XUÂN THỚI THƯỢNG, HÓC MÔN, HCM

đ 4,5 tỷ
Diện tích sử dụng 162@đ 27,78 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 12 Th05 2026
GIÁ TỐT: BÁN ĐẤT 162M2, SẴN SỔ, MẶT TIỀN Đ.NGUYỄN VĂN BỨA, XÃ XUÂN THỚI THƯỢNG, HÓC MÔN, HCM
• Diện tích: 162m² ( ngang 4m, dài 40.5 m, nở hậu 5.3m)
• Pháp lý: sổ đầy đủ, sang tên công chứng ngay.
• Vị trí cực đẹp: mặt tiền đường lớn Nguyễn Văn Bứa, phương tiện đi lại tấp nập. Tiện ích đầy đủ: Gần khu công nghiệp Nhị
Xuân, gần chợ đầu mối , gần trường học, gần khu di tích lịch sử Ngã Ba Giồng. Giao thông thuận tiện di chuyển: 1 đầu hướng về
phía Long An, 1 đầu hướng về phía chợ Hóc Môn.
• Thích hợp xây nhà ở, mở văn phòng, cửa hàng, quán ăn – café, hoặc đầu tư giữ tài sản.
Giá bán: 4 tỷ 500 triệu- thương lượng, MIỄN TRUNG GIAN, QUẢNG CÁO
Liên hệ chính chủ ĐT/ZALO: 039. 538 .9864 – Chị Hương

• Bánđ 4,5 tỷ
  • Diện tích sử dụng162 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà trọ
  • Niêm yết BĐS yêu thích843-6246848382

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Land Việt

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th03 2026

Các bài đăng khác bởi người dùng này (2)