2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Hòa Bình>
  6. VGV9+F7 Luong Son

CHÍNH CHỦ BÁN GẤP LÔ ĐẤT CÓ DT: 338,8 m full THỔ CƯ

đ 13 triệu
Diện tích sử dụng 338@đ 38,462 / m²
Cập nhật mới nhất 24 Th04 2026
CHÍNH CHỦ BÁN GẤP LÔ ĐẤT CÓ DT: 338,8 m full THỔ CƯ
Địa chỉ: xóm giếng xạ - xã cư yên - huyện lương Sơn - hòa bình cũ nay thuộc phú Thọ
Ưu điểm : đối diện cổng chính khu nghỉ dưỡng cao cấp LEGACY HILL ĐẤT Đất trong khu 35-40tr/m2 . giao thông 2km ra ql6 và TT thương mại phố chợ lương sơn
Đất vuông vắn , lòng đường rộng , khí hậu trong lành
Mặt tiền = hậu lên 12,61 m
Giá yêu thương loanh quanh chưa đến 13tr/m2. Đất sổ đỏ pháp lý rõ ràng sang tên nhanh chóng
Để quản tâm anh chị xin liên hệ Zalo hoặc gọi trực tiếp 0987839145

CHÍNH CHỦ BÁN GẤP LÔ ĐẤT CÓ DT: 338,8 m full THỔ CƯ

  • Bánđ 13 triệu
  • Diện tích sử dụng338 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà trọ
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-1229023628

Vị trí

VGV9+F7 Luong Son
Hòa Bình

Đã đăng bởi

Nguyễn An An

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th03 2026

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 13,000,000

Tiện ích xung quanh CHÍNH CHỦ BÁN GẤP LÔ ĐẤT CÓ DT: 338,8 m full THỔ CƯ

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần CHÍNH CHỦ BÁN GẤP LÔ ĐẤT CÓ DT: 338,8 m full THỔ CƯ