2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Tân Bình>
  7. 304/13 Đ. Trường Chinh>
  8. Đường Trường Chinh

Cơ hội đầu tư siêu hiếm ngay trung tâm Tân Bình - Giảm sốc 600 triệu - Giá tốt khó tìm

đ 22,3 tỷ
Diện tích sử dụng 247@đ 90,28 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 11 Th05 2026
CƠ HỘI ĐẦU TƯ SIÊU HIẾM NGAY TRUNG TÂM TÂN BÌNH – GIẢM SỐC 600 TRIỆU, GIÁ TỐT KHÓ TÌM!
* Chính chủ cực kỳ thiện chí bán nhanh:
Từ 22,9 tỷ giảm còn chỉ 22,3 tỷ cho cả 2 lô
Khách thiện chí vẫn thương lượng trực tiếp
* Vị trí vàng trung tâm:
698/3/42 Trường Chinh, Quận Tân Bình, TP.HCM
Chỉ vài phút tới sân bay Tân Sơn Nhất
Đối diện tuyến Metro đang triển khai – tiềm năng tăng giá cực mạnh trong tương lai
Ô tô vào tận nơi, giao thông kết nối cực thuận tiện ra các quận trung tâm
* Thông tin tài sản:
2 sổ riêng biệt – pháp lý rõ ràng
Sổ 1: 123m² – giá 11,1 tỷ
Sổ 2: 124m² – giá 11,2 tỷ
* Giá chỉ khoảng 90 triệu/m² khu trung tâm Tân Bình – cực kỳ cạnh tranh so với mặt bằng khu vực
* Điểm cộng cực lớn:
TẶNG GIẤY PHÉP XÂY DỰNG 6 TẦNG ĐÃ CẤP – cao 19m
- Đã phá dỡ sạch sẽ, mặt bằng vuông vức đẹp
- Quây tôn kín, khóa cổng an toàn, có thể triển khai xây dựng ngay
- Phù hợp xây: Khách sạn. Căn hộ dịch vụ, Apartment cho thuê. Văn phòng kết hợp lưu trú
* Khu vực có nhu cầu thuê cực cao nhờ: Gần sân bay. Gần Metro. Khu dân cư đông đúc. Nhiều văn phòng, dịch vụ, chuyên gia sinh sống
* Đây là dòng tài sản vừa giữ tiền tốt, vừa có tiềm năng tăng giá mạnh và khai thác dòng tiền bền vững.
* Hàng đẹp – vị trí hiếm – pháp lý chuẩn – giá đang cực tốt!
Chậm chân là mất cơ hội.
* Liên hệ chính chủ:
Mr Kiên – 0969 614 868 (sổ 526)
Mr Hân – 0964 513 335 (sổ 527)

• Bánđ 22,3 tỷ
  • Diện tích sử dụng247 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà trọ
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-9337735454

Vị trí

Đường Trường Chinh
304/13 Đ. Trường Chinh
Tân Bình
Hồ Chí Minh

Đã đăng bởi

chinhchu2258

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2024

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 22,300,000,000

Tiện ích xung quanh Cơ hội đầu tư siêu hiếm ngay trung tâm Tân Bình - Giảm sốc 600 triệu - Giá tốt khó tìm

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần Cơ hội đầu tư siêu hiếm ngay trung tâm Tân Bình - Giảm sốc 600 triệu - Giá tốt khó tìm

Tuyên bố từ chối trách nhiệm