2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Đà Nẵng>
  6. Cẩm Lệ>
  7. Hoà Thọ Đông>
  8. Đường Nguyễn Xuân Hữu

LÔ ĐẤT HIẾM – ĐẸP – RỘNG NGAY HÒA THỌ ĐÔNG – CHỈ 2,8 TỶ!

đ 2,8 tỷ
Diện tích sử dụng 123@đ 22,76 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 28 Th11 2025
Cơ hội hiếm để sở hữu lô đất đẹp, giá rẻ tại trung tâm Cẩm Lệ
Thông tin nổi bật của lô đất:
- Vị trí: Kiệt 30 Nguyễn Xuân Hữu – Hòa Thọ Đông – Cẩm Lệ
- Diện tích: 123m², mặt tiền 7m – cực rộng để tối ưu thiết kế.
- Gần trục đường lớn: CMT8, Ông Ích Đường, thuận tiện di chuyển.
- Gần trường học các cấp – trẻ em đi bộ tới trường, phụ huynh hoàn toàn yên tâm.
- Tiện ích đủ đầy: chợ, bệnh viện, công viên chỉ vài phút di chuyển.
️ Lợi ích dành cho bạn:
+ Khu dân cư an ninh, văn minh, phù hợp an cư lâu dài.
+ Mảnh đất rộng hiếm có tại trung tâm Hòa Thọ Đông.
+ Tiềm năng tăng giá mạnh nhờ hạ tầng khu vực đang phát triển nhanh.
+ Khu vực cao ráo không ngập lụt.
Giá chỉ: 2,8 tỷ – quá tốt cho một vị trí đẹp, diện tích lớn như thế!
Liên hệ ngay để xem đất và chốt nhanh.

LÔ ĐẤT HIẾM – ĐẸP – RỘNG NGAY HÒA THỌ ĐÔNG – CHỈ 2,8 TỶ!

  • Bánđ 2,8 tỷ
  • Diện tích sử dụng123 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà trọ
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-3254820521

• An ninh 24 giờ

Giá trung bình Nhà trọ tại Hoà Thọ Đông

    • Khoảng giá phổ biến
    • đ 173,87 triệu / m²
    • Bất động sản này
    • @đ 22,76 triệu / m²87% Thấp Hơn giá trung bình
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Đặng Quang Tuấn

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th07 2025

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 2,800,000,000

Tiện ích xung quanh LÔ ĐẤT HIẾM – ĐẸP – RỘNG NGAY HÒA THỌ ĐÔNG – CHỈ 2,8 TỶ!

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần LÔ ĐẤT HIẾM – ĐẸP – RỘNG NGAY HÒA THỌ ĐÔNG – CHỈ 2,8 TỶ!

Tuyên bố từ chối trách nhiệm