2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Phu Cat>
  7. Tran Voi>
  8. Phu Mãn

ĐẤT ĐẸP - ĐẦU TƯ SINH LỜI - Chính Chủ Bán Nhanh Lô Đất Phú Cát - Hòa Lạc

đ 4,86 tỷ
Diện tích sử dụng 125@đ 38,84 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 23 Th04 2026
Diện tích: 125m2.
Hướng Đông Bắc
- Cách đường Ql21 đi vào 150m đường rộng xe tải tránh nhau thoải mái, 5phút di chuyển đến khu cnc Hòa Lạc. Sát với khu tổ hợp y tế
- Khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo
- Phù hợp định cư lâu dài, đầu tư sinh lời
- Pháp lý: sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.
- Tiềm năng: tăng giá trong tương lai gần
Mọi nhu cầu liên hệ chính chủ: 0977222080 xem đất

• Bánđ 4,86 tỷ
  • Diện tích sử dụng125 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà trọ
  • Niêm yết BĐS yêu thíchHAITH-4237017291

• An ninh 24 giờ
Yêu cầu liên hệ lại

Đã đăng bởi

Chính Chủ

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2023

Các bài đăng khác bởi người dùng này (640)

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 4,855,000,000

Tiện ích xung quanh ĐẤT ĐẸP - ĐẦU TƯ SINH LỜI - Chính Chủ Bán Nhanh Lô Đất Phú Cát - Hòa Lạc