2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Đông Anh>
  7. Xuân Canh>
  8. Đường Xuân Canh

ĐẤT ĐÔNG ANH-THÔNG SỐ ĐẸP-DT79M2–MT 5.5M-NHỈNH 12.6 TỶ CÓ THƯƠNG LƯỢNG

đ 12,6 tỷ
Diện tích sử dụng 79@đ 159,49 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 21 Th07 2025
Mô tả:
HOA HẬU CẦN TẬU CHỦ MỚI-ĐẤT ĐÔNG ANH-THÔNG SỐ ĐẸP-DT79M2–MT 5.5M-NHỈNH 12.6 TỶ CÓ THƯƠNG LƯỢNG
- Vị trí: đất vuông-đẹp, Full thổ cư, đương thông ngõ thông thoáng-đường ô tô tránh thoải mái và vào tận đất; cách Vin Cổ Loa 200m,cách đường Trường Sa 150m, tiện sang Trung tâm THỦ ĐÔ sau khi cầu Tứ Liên hoàn thành. kinh doanh tốt
- Khu vực nóng hot quanh năm, mua ở hay đầu tư đều rất tốt.
- Pháp lý: sổ sách pháp lý chuẩn - sẵn sàng giao dịch nhanh
Em là hoa hậu rất nhiều người muốn sở hữu, ai nhanh tay thì em thuộc về người đấy. còn ai chậm có tiếc em không chịu đâu ạ!
LH: Mr Tuyền 0948864234

• Bánđ 12,6 tỷ
  • Diện tích sử dụng79 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà trọ
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-6605735120

• An ninh 24 giờ

Giá trung bình Nhà trọ tại Xuân Canh

    • Khoảng giá phổ biến
    • đ 67,35 triệu / m²
    • Bất động sản này
    • @đ 159,49 triệu / m²137% Cao Hơn giá trung bình

Đã đăng bởi

chinhchu2258

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2024

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 12,600,000,000

Tiện ích xung quanh ĐẤT ĐÔNG ANH-THÔNG SỐ ĐẸP-DT79M2–MT 5.5M-NHỈNH 12.6 TỶ CÓ THƯƠNG LƯỢNG

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần ĐẤT ĐÔNG ANH-THÔNG SỐ ĐẸP-DT79M2–MT 5.5M-NHỈNH 12.6 TỶ CÓ THƯƠNG LƯỢNG

Tuyên bố từ chối trách nhiệm