2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Sóc Sơn>
  7. Tân Minh>
  8. 7VQH+Q5X

DUY NHẤT CHỈ CÓ 2 LÔ FO DT 99 M KHUÔN THỬA ĐẸP ĐƯỜNG THÔNG RỘNG 5-6 M VỊ TRÍ GIÁ ĐẤT TIỀM NĂNG -- TẠI XUÂN

đ 1,65 tỷ
Diện tích sử dụng 99@đ 16,67 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 29 Th12 2025
NÓNG DUY NHẤT GIÁ FO
️NHANH TAY ĐỂ CHỐT E HOA HẬU
️Dc : Tại Xuân đồng Tân minh sóc Sơn Hà Nội
Dt : Từ 99 m lô góc 2 mặt tiền ( khuôn thửa đẹp
️Mặt tiền hơn 8 m nở hậu
Cam kết fun
Đường thông rộng 5,5 m 2 ô tô tránh nhau
️Đèn Điện cao áp
Cống thoát nước đầy đủ
View cánh đồng thoáng mát
Vị trí lô đất cách đường tỉnh lộ 418 -300 m
Cách Cầu cao tốc 3 B hà nội thái nguyên 500 m
Qlo3 -thị trấn huyện 4-5 KM
Khu tập trung đông dân cư Phát triển
Quý nhà đầu tư QT lh :️0981165268 e Thịnh TV và xem đất cộng chốt cọc
️E chuyên mua bán phân lo mô giới BDS tại sóc Sơn Hà
Cam kết pháp lý chuẩn rõ ràng minh bạch

• Bánđ 1,65 tỷ
  • Diện tích sử dụng99 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà trọ
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-6635406182

Vị trí

7VQH+Q5X

Đã đăng bởi

Đặng Thịnh

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th07 2024

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 1,650,000,000