Sở Hữu Lô Đất Xã Minh Trí - Đường Rải Nhựa - Giáp Sân Golf Sóc Sơn Và Hồ Ban Tiện (1.5 tỷ)
đ 1,5 tỷ
Diện tích sử dụng 86 m²@đ 17,44 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 30 Th05 2025
Đất nền giá chỉ hơn 1 Tỷ -ô tô tránh-hồ Ban Tiện-xã Minh Trí-Sóc Sơn, Hà Nội.
- Diện tích: 86.2m².
- Giá đầu tư F0 (chính chủ, không qua môi giới). Hiếm có khó tìm nhất khu Đồng Đò và Ban Tiện.
- Sát chân hồ Ban Tiện.
- Hạ tầng đường rải nhựa, nét căng như phố đi bộ Hồ Gươm Hà Nội.
- Đường trục chính ô tô tránh nhau.
- Cách sân Golf Minh Trí 150m.
- Cách khu du lịch sinh thái hồ Đồng Đò 1,5km.Cách hồ Đại Lải 3,5km.
- Cách KCN Sạch Sóc Sơn 3km.
- Di chuyển ra sân bay Nội Bài 15p.
- Được ví như thị trường Hòa Lạc 2.0.
- Biên độ lợi nhuận cao, thanh khoản nhanh.
- Thích hợp để đầu tư hoặc xây HomeStay nghỉ dưỡng.
- Cam kết đồng hành lâu dài cùng quý nhà đầu tư
Liên Hệ sdt: Chị Linh 0972363856
Mô tả tài sản và thông tin liên quan được hiển thị trên trang này là tài liệu tiếp thị được cung cấp bởi
Đại lý Bất động sản. OneDay không đảm bảo hoặc chịu bất kỳ trách nhiệm nào về tính chính xác hoặc hoàn chỉnh
Mô tả tài sản hoặc thông tin liên quan được cung cấp ở đây và chúng không cấu thành tài sản
chi tiết. Vui lòng liên hệ với Đại lý Bất động sản để biết thêm chi tiết và biết thêm thông tin.