2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Sơn Tây>
  7. P. Xuân Khanh>
  8. 4C6V+4X7

RA HÀNG 10 LÔ F0 – P. TÙNG THIỆN – CƠ HỘI HIẾM CHO NHÀ ĐẦU TƯ

đ 1,8 tỷ
Diện tích sử dụng 71@đ 25,35 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 03 Th01 2026
Tài chính chỉ nhỉnh 1 tỷ – Sở hữu ngay đất ODT Vị trí trung tâm P. Tùng Thiện, khu dân cư hiện hữu, an sinh cực tốt
Thông tin lô đất:

Diện tích đẹp, mặt tiền = hậu = 4.8m, vuông vắn, phong thủy tốt

Đất ODT – xây dựng tự do, ở hay đầu tư đều chuẩn bài

Đường thông, ô tô vào tận nơi
Tiện ích xung quanh:

Gần ĐH Việt Hung – nhu cầu thuê ở, kinh doanh luôn cao

Cách chợ dân sinh vài bước chân, buôn bán tấp nập

Gần trường học, khu hành chính, đầy đủ tiện ích sống
Tiềm năng:

Khu vực đang phát triển mạnh, thanh khoản tốt

Phù hợp ở lâu dài – đầu tư giữ tiền – xây nhà cho thuê
⏰ Hàng F0 – số lượng có hạn (chỉ 10 lô) Nhanh tay chọn vị trí đẹp trước khi hết hàng!
Liên hệ ngay để xem đất & chốt giá tốt nhất hôm nay!

• Bánđ 1,8 tỷ
  • Diện tích sử dụng71 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà trọ
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-9775776369

Vị trí

4C6V+4X7

Đã đăng bởi

Nguyễn Thị Hợp

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th11 2023

Các bài đăng khác bởi người dùng này (67)