2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Gia Lâm>
  7. Cửu Việt>
  8. khu đô thị 31 HA

Hot - Bán gấp lô đất đẹp khu Thuận Quang, xã Gia Lâm - Đường rộng ô tô tránh nhau - Giá cực tốt

đ 6,25 tỷ
Diện tích sử dụng 87@đ 71,83 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 13 Th05 2026
HOT! Bán gấp lô đất đẹp khu Thuận Quang – xã Gia Lâm – Đường rộng ô tô tránh nhau
Cơ hội sở hữu lô đất vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng, cực kỳ phù hợp để ở hoặc đầu tư sinh lời lâu dài
* Thông tin nổi bật:
Diện tích: 86.8m²
Sổ đỏ chính chủ, đất ở lâu dài, sang tên nhanh gọn
Đất vuông đẹp, mặt tiền & hậu rộng khoảng 5.5m
Đường trước đất rộng 6.8m, 2 ô tô tránh nhau thoải mái, ô tô vào tận đất
* Vị trí thuận tiện:
Thuộc khu Thuận Quang, xã Gia Lâm
Chỉ 1 phút ra Quốc lộ 5, kết nối giao thông cực thuận lợi
Khu dân cư đông đúc, hạ tầng phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao
* Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Gần Trường Cao đẳng Kỹ thuật – Mỹ nghệ Việt Nam (~1km)
Gần Bệnh viện Hy Vọng mới (~1.5km)
Gần Winmart & Vincom Ocean Park (~2km)
Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, dịch vụ sinh hoạt hàng ngày
* Giá cực tốt – chỉ hơn 70 triệu/m²
Mức giá hấp dẫn cho một lô đất đẹp, đường rộng, vị trí tiềm năng tại Gia Lâm
* Liên hệ ngay: 0858613314 để xem đất trực tiếp và chốt giá tốt!

• Bánđ 6,25 tỷ
  • Diện tích sử dụng87 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà trọ
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-9967854451

Vị trí

khu đô thị 31 HA

Đã đăng bởi

chinhchu2258

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2024

Gửi danh sách tài sản qua email cho bạn bè

Báo cáo lỗi