BÁN LÔ GÓC ĐẸP ĐƯỜNG F1&F5 THUỘC TĐC PHƯỚC LONG 1, NAM NHA TRANG.
đ 6,15 tỷ
Diện tích sử dụng 59 m²@đ 104,24 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 22 Th12 2025
.
DT: 59,5m2. Ôm trọn góc đường F1 (rộng 10m) & F5 (rộng 8m). Hướng TN & ĐN.
Vị trí: giáp chung cư HUD 4 nơi kinh doanh khu vực sầm uất. Cách đường Thích Quảng Đức chỉ 130m. Cách biển tầm 2km.
Sổ hồng - Xây dựng tự do.
GIÁ BÁN: 6Tỷ150 (HN)
LH: 0906 359 868 (Cường)
Bánđ 6,15 tỷ
Diện tích sử dụng59 m²
Hiệu quả100%
Loại BĐSNhà trọ
Niêm yết BĐS yêu thích849-8266967477
Vị trí
Đường số 22 Phước Long Nha Trang Khánh Hòa Việt Nam
Mô tả tài sản và thông tin liên quan được hiển thị trên trang này là tài liệu tiếp thị được cung cấp bởi
Đại lý Bất động sản. OneDay không đảm bảo hoặc chịu bất kỳ trách nhiệm nào về tính chính xác hoặc hoàn chỉnh
Mô tả tài sản hoặc thông tin liên quan được cung cấp ở đây và chúng không cấu thành tài sản
chi tiết. Vui lòng liên hệ với Đại lý Bất động sản để biết thêm chi tiết và biết thêm thông tin.