2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Khánh Hòa>
  6. Nha Trang>
  7. Vĩnh Thái>
  8. 65H6+VQM

Đất lưng tựa núi— mặt view sông Tắc —Xã Vĩnh Thái (nay là Nam Nha Trang).

đ 43 triệu
Diện tích sử dụng 80@đ 537,500 / m²
Cập nhật mới nhất 09 Th12 2025
BÁN: 3 tỷ450
—DT: 80m² (Ngang 4m)
—Hướng: Đông Bắc
—Nằm tại khu TĐC Thuỷ Tú xây dựng chuẩn chỉnh.
—Đường rộng 6m thông đường Phong Châu
Cách TT du lịch 1km, cách biển 3km
LH 070.6163.105 Hoàng Nguyên

• Bánđ 43 triệu
  • Diện tích sử dụng80 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà trọ
  • Niêm yết BĐS yêu thích847-4554096548

Vị trí

65H6+VQM

• An ninh 24 giờ

Giá trung bình Nhà trọ tại Vĩnh Thái

    • Khoảng giá phổ biến
    • đ 27,34 triệu / m²
    • Bất động sản này
    • @đ 537,500 / m²98% Thấp Hơn giá trung bình

Đã đăng bởi

Phạm Văn Nguyên

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th06 2024

Các bài đăng khác bởi người dùng này (1)

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 43,000,000

Tiện ích xung quanh Đất lưng tựa núi— mặt view sông Tắc —Xã Vĩnh Thái (nay là Nam Nha Trang).

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần Đất lưng tựa núi— mặt view sông Tắc —Xã Vĩnh Thái (nay là Nam Nha Trang).

Sân bay gần Đất lưng tựa núi— mặt view sông Tắc —Xã Vĩnh Thái (nay là Nam Nha Trang).

Sân bay quốc tế Cam Ranh

Nguyễn Tất Thành, Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa, Vietnam

Khoảng cách25,670m

Ga gần Đất lưng tựa núi— mặt view sông Tắc —Xã Vĩnh Thái (nay là Nam Nha Trang).

Ga Nha Trang

17 Thái Nguyên, Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa 650000, Vietnam

Khoảng cách3,860m

Tuyên bố từ chối trách nhiệm