2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Gia Lâm>
  7. 2X78+3H2>
  8. Đối diện chùa Yên Bình - Ỷ Lan

Lô góc 84m2 Thuận An – gần Ỷ Lan, đường rộng, giá đầu tư 0989894845

đ 8,89 tỷ
Diện tích sử dụng 84@đ 105,81 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 05 Th05 2026
Khu đấu giá Thuận An, Hà Nội – kết nối nhanh QL5, QL17, đê sông Đuống
Diện tích 84m2 – mặt tiền 16m và 5m
Đường 11m và 4.5m, ô tô đi lại thuận tiện
Gần khu dân cư, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng tăng giá
Sổ đỏ rõ ràng, sẵn sàng sang tên
Giá đầu tư hấp dẫn
Mr. Vỹ: 0989894845

• Bánđ 8,89 tỷ
  • Diện tích sử dụng84 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà trọ
  • Niêm yết BĐS yêu thíchDANHV-0092453017

Vị trí

Đối diện chùa Yên Bình - Ỷ Lan
2X78+3H2
Gia Lâm
Hà Nội

Đã đăng bởi

Trần Danh Vỹ

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2023

Các bài đăng khác bởi người dùng này (93)

Tổng chi phí mua:đ 0
Giá đơn vị:đ 8,888,000,000

Tiện ích xung quanh Lô góc 84m2 Thuận An – gần Ỷ Lan, đường rộng, giá đầu tư 0989894845

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần Lô góc 84m2 Thuận An – gần Ỷ Lan, đường rộng, giá đầu tư 0989894845