OneDay > Nhà ở > Nhà trọ > Bán > Hà Nội > Sơn Tây > P. Ngô Quyền > Phổ Bùi Thị Xuân
TÀI CHÍNH HƠN 1 TỈ CÓ NGAY 62,5M ĐẤT NGAY TỈNH LỘ 87 TẠI SƠN TÂY - HÀ NỘI đ 1,7 tỷ
Diện tích sử dụng 625 m² @đ 2,72 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 24 Th04 2026
CC GỬI BÁN 2 LÔ ĐẤT NHÂN LÝ - XUÂN SƠN - SƠN TÂY - HÀ NỘI. Ô TÔ ĐỖ CỬA.
Diện tích: 62.5m (mặt tiền rộng ).
Cách mặt tỉnh lộ 87 chỉ 150m xung quanh bạt ngàn tiện ích.
Giá chỉ hơn 1 tỏi thôi cả nhà.
Sẵn sổ công chứng trong ngày.
Alo: 0916 731 784 - 0901 076368 để xem nhà/đất!
TÀI CHÍNH HƠN 1 TỈ CÓ NGAY 62,5M ĐẤT NGAY TỈNH LỘ 87 TẠI SƠN TÂY - HÀ NỘI
Bán đ 1,7 tỷ Diện tích sử dụng 625 m² Hiệu quả 100% Loại BĐS Nhà trọ Niêm yết BĐS yêu thích 849-9289874340 Vị trí Phổ Bùi Thị Xuân P. Ngô Quyền Sơn Tây Hà Nội Việt Nam
Tiện ích / Tính năng
Ban công Sân thượng Đầy đủ nội thất An ninh 24 giờ
Gửi danh sách tài sản qua email cho bạn bè Đã gửi thành công danh sách tài sản cho một người bạn.
Báo cáo lỗi Cảm ơn bạn đã gửi, chúng tôi đã nhận được báo cáo của bạn.
Điều hành bởi Sendsmith
Tiện ích xung quanh TÀI CHÍNH HƠN 1 TỈ CÓ NGAY 62,5M ĐẤT NGAY TỈNH LỘ 87 TẠI SƠN TÂY - HÀ NỘI BẤM ĐỂ XEM Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần TÀI CHÍNH HƠN 1 TỈ CÓ NGAY 62,5M ĐẤT NGAY TỈNH LỘ 87 TẠI SƠN TÂY - HÀ NỘI
Trường học gần TÀI CHÍNH HƠN 1 TỈ CÓ NGAY 62,5M ĐẤT NGAY TỈNH LỘ 87 TẠI SƠN TÂY - HÀ NỘI Trường tiểu học Quang Trung 21 Hoàng Diệu, P. Phú Thịnh, Sơn Tây, Hà Nội, Việt Nam
Khoảng cách 290m
Trường tiểu học Lê Lợi 4gq5+qj7, Viên Sơn, Sơn Tây, Hà Nội, Việt Nam
Khoảng cách 690m
Trường tiểu học Sen Chiểu 4grf+fwj, Xã Sen Chiểu, Huyện Phúc Thọ, Sen Chiẻu, Phúc Thọ, Hà Nội, Việt Nam