2. Nhà ở>
  3. Căn hộ chung cư>
  4. Cho thuê>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Tân Hưng>
  7. 1182 Đường Nguyễn Văn Linh>
  8. Đường Nguyễn Văn Linh

Cho thuê căn hộ Lavida Plus Q7 dt 37m2, giá 9tr/th, dọn vào ở ngay

đ 9 triệu / tháng
1
Diện tích sử dụng 37@đ 243,243 / m² / tháng
Cập nhật mới nhất 12 Th05 2026
Cho thuê căn hộ Lavida Plus Q7 - Ngay cạnh ĐH Tôn Đức Thắng, ĐH Rmit, SC Vivo City, Cresent Mall
- Diện tích: 37m2 (căn hộ Officetel)
- Nhà cho thuê có rèm, máy lạnh
- Nhà mới, dọn đồ vào ở ngay
- Giá thuê: 9tr/th
- Tiện ích cư dân: hồ bơi, BBQ
LIÊN HỆ: 0979939734

• Cho thuêđ 9 triệu / tháng
  • Diện tích sử dụng37 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSCăn hộ chung cư
  • Niêm yết BĐS yêu thíchTNHU4-8854715906
  • Số lượng phòng tắm1
  • Bao gồm phí quản lýKhông

Vị trí

Đường Nguyễn Văn Linh
1182 Đường Nguyễn Văn Linh

• Khu nướng BBQ
  • An ninh 24 giờ

Đã đăng bởi

Huỳnh Như

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th04 2023

Các bài đăng khác bởi người dùng này (359)

Điều hành bởi Sendsmith

Tiện ích xung quanh Cho thuê căn hộ Lavida Plus Q7 dt 37m2, giá 9tr/th, dọn vào ở ngay

Trường học, bệnh viện, siêu thị, và các tiện ích khác gần Cho thuê căn hộ Lavida Plus Q7 dt 37m2, giá 9tr/th, dọn vào ở ngay

Tuyên bố từ chối trách nhiệm