2. Nhà ở>
  3. Nhà mặt phố>
  4. Cho thuê>
  5. Hồ Chí Minh>
  6. Tây Thạnh>
  7. 140 Lê Trọng Tấn>
  8. Đường Lê Trọng Tấn

Cho thuê nhà Mặt Tiền Lê Trọng Tấn Q.Tân Phú 63m², 2 TẦNG, 19Triệu - GẦN AEON

đ 19 triệu / tháng
22
Diện tích sử dụng 63@đ 301,587 / m² / tháng
Cập nhật mới nhất 21 Th05 2026
Cho thuê nhà Mặt Tiền Lê Trọng Tấn Q.Tân Phú 63m², 2 TẦNG
GẦN AEON, KCN TÂN BÌNH - NGÃ TƯ GÒ MÂY
Vị trí: Mặt tiền đường Lê Trọng Tấn, phường Tây Thạnh( Quận Tân Phú ) TP.HCM
Diện tích: 63m², 4.5m x 14m, DTSD: 126m²
Kết cấu: Trệt Suốt, 1 lầu
Kinh doanh tự do – Thích hợp mở VP CÔNG TY, SPA-NAILS,SALON TÓC, PETSHOP, Ở+KD ONLINE....…
Giá thuê: 19 triệu/tháng thương lượng
Liên hệ: 093.401.5628 - Hải HaSaGoLands - Call/Zalo
Nhà đẹp, khu vực đông dân cư, kinh doanh sầm uất!
️ Ưu tiên thuê lâu dài!

• Cho thuêđ 19 triệu / tháng
  • Diện tích sử dụng63 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSNhà mặt phố
  • Niêm yết BĐS yêu thích849-9045253357
  • Số phòng ngủ2
  • Số lượng phòng tắm2
  • Bao gồm phí quản lýKhông

Vị trí

Đường Lê Trọng Tấn
140 Lê Trọng Tấn
Tây Thạnh
Hồ Chí Minh

Đã đăng bởi

Hải HaSaGoLand

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th11 2023

Các bài đăng khác bởi người dùng này (97)

Điều hành bởi Sendsmith

Tiện ích xung quanh Cho thuê nhà Mặt Tiền Lê Trọng Tấn Q.Tân Phú 63m², 2 TẦNG, 19Triệu - GẦN AEON