2. Nhà ở>
  3. Căn hộ chung cư>
  4. Bán>
  5. Hải Phòng>
  6. Cát Hải>
  7. 205 Một Tháng Tư>
  8. Một Tháng Tư

Chỉ từ 650 triệu - sở hữu căn hộ 5 sao, full nội thất view Vịnh Lan Hạ - Đảo ngọc Cát Bà

đ 2,05 tỷ
11
Diện tích sử dụng 32@đ 64,06 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 13 Th05 2026
- Lợi nhuận cho thuê lên tới 10%/năm – Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Hãy nhanh tay săn đón 1 điểm đến nghỉ dưỡng du lịch Net Zero đầu tiên của Việt Nam.

- CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING – QUỸ HÀNG ĐỘC QUYỀN - tòa căn hộ Thanh Long
- Siêu dự án nghỉ dưỡng & đầu tư tại trung tâm Cát Bà!

- Vị trí kim cương: Trung tâm Cát Bà & Trân Châu, Cát Hải, Hải Phòng
- Quy mô: 49,7 ha – Hệ sinh thái căn hộ cao cấp, biệt thự, nhà phố

Sản phẩm đẳng cấp – Đa dạng lựa chọn:
Căn hộ cao tầng: Studio – 3PN (32m - 90m²), bàn giao full nội thất 5 sao

- Tiện ích đẳng cấp – Định vị thiên đường nghỉ dưỡng:
- Cáp treo vượt biển kết nối đất liền
- Khu tắm khoáng nóng, Wellness Center chuẩn quốc tế
- Công viên giải trí, thể thao biển & khu bảo tồn động vật
Sun Group Cát Bà là tổ hợp chuổi dự án khách sạn, condotel, shophouse, biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp đẳng cấp 3 – 5 sao tiêu chuẩn quốc tế của Tập đoàn Sun Group.
- Liên hệ ngay Ms Mai - SunGroup 0961030386 để nhận ưu đãi & tư vấn chi tiết!

• Bánđ 2,05 tỷ
  • Diện tích sử dụng32 m²
  • Hiệu quả100%
  • Loại BĐSCăn hộ chung cư
  • Niêm yết BĐS yêu thíchMAING-8509156078
  • Số phòng ngủ1
  • Số lượng phòng tắm1

Vị trí

Một Tháng Tư
205 Một Tháng Tư
Cát Hải
Hải Phòng

Đã đăng bởi

Nguyễn Thị Mai

Người dùng đã xác minh

Đã đăng ký từ Th03 2023